Land Record | 1940 पासून चे जुने फेर पहा ऑनलाईन सोप्या पद्धतीने !

 

 

 

इथे तुम्ही बघू शकता एकूण तीन पेजेस या ठिका

णी आहेत. जर फक्त न्यूट्रिशन इयरचा कॉलम बघितला तर या तीनही पेजेसवर सर्वात जुना रेकॉर्ड हा 1940 सालचा आणि सर्वात लेटेस्ट फेरफार रेकॉर्ड हा 2012 सालचा उपलब्ध असल्याचे आपल्याला समजते समजा आपल्याला 1940 सालची फेरफार नोंद डाऊनलोड करायची असेल.तर त्या समोरील कार्ड या बटनवर क्लिक करा त्यानंतर खाली असलेले रिव्ह्यू कार्ड हे बटन क्लिक करा ज्यामुळे माईक कार्ड नावाने नवीन पेज उघडेल मित्रांनो सिस्टम मध्ये जुने रेकॉर्ड शोधण्याकरिता कधीकधी वेळ लागतो त्यामुळे या पेजवर लगेच कंटिन्यू बटन क्लिक केले असता असा टाॅप-अप मेसेज डिस्प्ले होण्याची शक्यता आहे.

 

 

म्हणून जिथे करंट फाईल स्टेटस म्हणजे उपलब्ध असे दाखवले जाईल याचा अर्थ कागदपत्र या वेबसाईटवर उपलब्ध आहे ते कागदपत्र डाऊनलोड करण्यासाठी अथवा बघण्यासाठी मोजले असेलच की या एका प्रतीसाठी मी माझा वेळ आणि पैसा उगाच खर्च का बोललो तसेच इतके जुने रेकॉर्ड सापडवणे आणि मिळवणे ते किती सोपे आहेत. फक्त योग्य मार्गदर्शनाची गरज असते. डाउनलोड आणि पाहिजे तेव्हा प्रिंट करता येते.

 

 

आता जर तुमच्याजवळ विशिष्ट फेरफार क्रमांक उपलब्ध असेल तर तो या सर्च बॉक्स मध्ये टाईप करून म्हणजे अशा प्रकारे फक्त तो फेरफार क्रमांक असलेले डॉक्युमेंट सर्च रिझल्ट टेबल मध्ये डिस्प्ले होईल जो आपल्याला त्याच प्रकारे डाऊनलोड करता येतो मित्रांनो कोणताही सातबारा असो कितीही जुनी नोंद असो कार्यालयांमध्ये चकरा मारण्याआधी किंवा अधिकचा पैसा खर्च करण्याअगोदर ऑनलाईन मिळेल.

 

bhuklek.mahabhumi.gov.in

 

Leave a Comment