OnePlus Nord 3 5G | घाई करा 25,000 च्या सवलतीत लवकर खरेदी करा, मर्यादित काळासाठी उपलब्ध !

 

 

OnePlus Nord 3 5G: तुम्ही फोन खरेदी करण्यासाठी ऑफर शोधत आहात? त्यामुळे आता तुमची प्रतीक्षा संपत असल्याचे दिसत आहे कारण तुमच्या ग्राहकांना OnePlus Nord 3 5G फोनवर Amazon कडून खूप मोठी सूट दिली जात आहे. त्यानंतर तुम्ही फक्त काही रुपये खर्च करून हा हँडसेट खरेदी करू शकता. तुम्हाला हा फोन आधीपासून घ्यायचा असेल किंवा खरेदी करायचा असेल, तर तुम्ही त्याच्या ऑफर्सचा फायदा घेऊ शकता.चला, कसे ते जाणून घेऊया –

 

 

■ OnePlus Nord 3 5G ऑफर आणि त्याची नवीन किंमत

या OnePlus फोनचा 128 GB स्टोरेज असलेला व्हेरिएंट Amazon वर 33,999 रुपयांना लिस्ट करण्यात आला आहे. तुम्ही ते अगदी कमी किमतीत खरेदी करू शकता. कारण त्यावर 24,900 रुपयांची एक्सचेंज ऑफरही दिली जात आहे. ज्या अंतर्गत त्याच्या किमती आणखी कमी केल्या जाऊ शकतात. पण यासाठी तुमच्या जुन्या फोनची स्थिती चांगली असली पाहिजे आणि ते त्याच्या मॉडेलवरही अवलंबून आहे.

 

महत्त्वाची बातमी वाचा :बँकेच्या बचत खात्यात किती पैसे ठेवावेत,जर ही मर्यादा ओलांडली तर होते कायदेशीर कारवाई !

 

 

■ OnePlus Nord 3 5G ची वैशिष्ट्ये आणि वैशिष्ट्ये जाणून घ्या

त्याच्या वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास, 120Hz रिफ्रेश रेटसह 6.7 इंचाचा AMOLED डिस्प्ले आहे. यासोबत, हे MediaTek Dimensity 9000 चिपसेटसह येते. तसेच, या डिव्हाइसमध्ये दोन रॅम आणि स्टोरेज प्रकार आहेत, पहिला 8GB/128GB आणि दुसरा 6GB/256GB सह उपलब्ध आहे.

 

फोटो क्लिक करण्यासाठी या मोबाईलमध्ये 50 मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा देण्यात आला आहे. तसेच, त्याचा दुसरा कॅमेरा ८ मेगापिक्सल्सचा आणि तिसरा कॅमेरा २ मेगापिक्सल्सचा आहे. फोनच्या फ्रंट पॅनलमध्ये 16 मेगा पिक्सेल कॅमेरा देण्यात आला आहे. याशिवाय, फोनमध्ये जीवंतपणा आणण्यासाठी, या डिव्हाइसमध्ये 5000mAh ची शक्तिशाली बॅटरी देण्यात आली आहे, जी 80W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह प्रदान केली गेली आहे.

 

हे पण वाचा : 50 MP फ्रंट कॅमेरा असलेला Vivo चा किलर फोन या महिन्यात भारतात येणार ?

 

 

 

Leave a Comment