Jio Phone 3 | 1 वर्षासाठी अमर्यादित डेटा आणि अमर्यादित कॉल देत आहे, किंमत फक्त ₹ 649 आहे !

 

 

Jio Phone 3 : आम्हाला माहीत आहे की, रिलायन्सचा कोणताही मोबाईल फोन अमर्यादित कॉल्स आणि डेटामुळे खूप लोकप्रिय आहे.अशा परिस्थितीत, रिलायन्स जिओने नवीन Jio Phone 3 मॉडेल लॉन्च केले आहे, ज्या अंतर्गत तुम्हाला 1 वर्षासाठी फ्री डेटा आणि फ्री कॉल करण्याची परवानगी दिली जाईल.

 

■ Jio Phone 3 वैशिष्ट्ये 

Jio कडून नव्याने लॉन्च झालेल्या या फोनमध्ये तुम्हाला 2.4 इंचाचा QVGA डिस्प्ले पाहायला मिळेल. या शानदार डिस्प्लेसोबत, तुम्हाला या फोनमध्ये 512GB रॅम आणि 4GB इंटरनल स्टोरेज देखील मिळणार आहे.

 

आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा फोन Android v8.1 (Oreo) ऑपरेटिंग सिस्टमवर काम करतो. यासोबतच तुम्हाला या शानदार फोनमध्ये जीपीएस, वाय-फाय, ब्लूटूथ आणि व्होल्ट सारखे इतर अनेक फीचर्स पाहायला मिळतील. या शानदार फोनमध्ये तुम्हाला अनेक आकर्षक फीचर्स पाहायला मिळणार आहेत.

 

■ उत्तम फोनची उत्तम बॅटरी 

Jio ने लॉन्च केलेल्या या आकर्षक फोनमध्ये तुम्हाला जबरदस्त बॅटरी बॅकअप पाहायला मिळेल. या फोनमध्ये तुम्हाला 2500 mAh ची जबरदस्त बॅटरी पाहायला मिळणार आहे. बॅटरी 100% पूर्ण चार्ज होण्यासाठी दीड तास लागेल. तुम्ही ही बॅटरी सामान्य V प्रकारच्या चार्जरने चार्ज करू शकता.

 

हे पण वाचा : या राज्य शासकीय कर्मचाऱ्यांना 10 वर्षाचा वेतन फरक मंजूर ! शासन निर्णय निर्गमित….

■ कॅमेरा गुणवत्ता देखील आश्चर्यकारक आहे

मी तुम्हाला सांगितल्याप्रमाणे, तुम्हाला या उत्तम फोनमध्ये आणखी अनेक वैशिष्ट्ये मिळणार आहेत, त्यापैकी एक म्हणजे कॅमेरा गुणवत्ता. रिलायन्सने नव्याने लाँच केलेल्या या जिओ फोनमध्ये तुम्हाला ५ मेगापिक्सेलचा रियर कॅमेरा आणि २ मेगापिक्सेलचा सेल्फी कॅमेरा दिला जात आहे.

 

■ बजेटमध्ये किंमत योग्य आहे

जर तुम्ही बजेट फ्रेंडली फोन शोधत असाल तर जिओचे हे मॉडेल तुमच्यासाठी एक चांगला पर्याय ठरू शकतो. त्याची बाजारभाव सध्या ६४९ रुपये आहे. यासोबतच हा फोन खरेदी केल्यावर तुम्हाला 1 वर्षासाठी फ्री डेटा आणि फ्री अनलिमिटेड कॉल्सची सुविधा दिली जात आहे.

 

 

 

 

Leave a Comment