धाकड 5G फोन 7GB RAM सह फक्त Rs 6,799 मध्ये, सर्वात स्वस्त आणि जबरदस्त फीचर फोन

 

हे पण वाचा :सोने झाले महाग,चांदीचे भाव घसरले, जाणून घ्या 14 ते 24 कॅरेटचे भाव ?

 

●कॅमेरा गुणवत्ता

जर आपण Itel P40 स्मार्टफोनच्या कॅमेर्‍याबद्दल बोललो, तर तुम्हाला त्यात काहीतरी सापडेल किंवा सापडेल पण कॅमेरा क्वालिटी एकदम अप्रतिम असणार आहे. यात तुम्हाला 13MP चा रियर कॅमेरा पाहायला मिळत आहे. सेल्फी आणि व्हिडीओ कॉलिंग बद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला समोर 5MP चा फ्रंट कॅमेरा सेंसर मिळेल.

 

 ●बॅटरी बॅकअप

जर आपण या स्मार्टफोनमध्ये उपलब्ध असलेल्या बॅटरीबद्दल बोललो तर तुम्हाला यात 6000mAh ची मजबूत बॅटरी पाहायला मिळेल.याच्या मदतीने तुम्ही तुमचा स्मार्टफोन दीर्घकाळ वापरू शकता. या स्मार्टफोनसोबत, तुम्हाला चार्ज करण्यासाठी 18W चार्जिंग सपोर्ट मिळतो. याच्या मदतीने तुम्ही फ्लॉवरला काही वेळात चार्ज करू शकता.

 

●किंमत आणि इतर फीचर्स खाली पहा

आपकी जानकारी के लिए बता दे Itel P40 स्मार्टफोन के सबसे पहले वेरिएंट की कीमत 4 GB RAM + 64 GB ROM वैरिएंट की कीमत 7200 रूपये और दूसरे वेरिएंट की कीमत 3 GB RAM + 32 GB ROM ₹6,799 रखी गयी है. आप चाहे तो इस दोनों वेरिएंट के RAM को 7GB तक बढ़ा सकते है. आपको इसमें फोर्स ब्लैक, ड्रीमी ब्लू और लग्जरियस गोल्ड जैसे कई सारे कलर ऑप्शन मिलते है.

 

महत्वाची बातमी :मालमत्ता खरेदी आणि विक्री करण्यापूर्वी हा कागद द्यावा लागणार,अन्यथा आयकर विभागाकडून नोटीस येईल.

 

 

Leave a Comment