फक्त 6000 रुपया मध्ये घरी आणा हायब्रीड स्कूटर ! पेट्रोल+इलेक्ट्रिक दोन्हीचा आनंद घ्या आता एकाच गाडीमध्ये..

 

Yamaha Fascino hybrid Scooter:तुमचे जुने ICE वाहन तुम्हाला त्रास देत असेल तर तुम्ही नवीन वयाच्या हायब्रीड स्कूटरकडे जाऊ शकता. नवीन काळातील स्कूटर उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह आकर्षक लूकमध्ये आहेत. किंवा सर्वोत्कृष्ट हायब्रिड स्कूटरबद्दलची पोस्ट वाचा जी तुम्हाला बॅटरी आणि पेट्रोल दोन्हीसाठी मदत करू शकते.

 

किंमत आणि इतर फीचर्स जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■ यामाहा फॅसिनो हायब्रीड स्कूटर
यामाहा या प्रसिद्ध दुचाकी उत्पादक कंपनीने ही कामगिरी केली आहे. Yamaha ने Yamaha Fascino hybrid स्कूटर भारतात लॉन्च केली आहे. ही स्कूटर बॅटरी आणि पेट्रोल या दोन्हीच्या मदतीने रस्त्यावर सहज धावू शकते,पुढे आणखी सविस्तर वाचा..

 

हे पण वाचा :मालमत्ता खरेदी आणि विक्री करण्यापूर्वी हा कागद द्यावा लागणार,अन्यथा आयकर विभागाकडून नोटीस येईल.

 

 

 

Leave a Comment