TVS X Electric Scooter | ही इलेक्ट्रिक स्कूटर दरमहा फक्त 7000/-मध्ये घरी आणा,जाणून घ्या वैशिष्ट्ये आणि मायलेज…

 

TVS X इलेक्ट्रिक स्कूटरचा वेग आणि श्रेणी

TVS मोटर्सची ही इलेक्ट्रिक स्कूटर बाजारात फक्त एकाच प्रकारात आणि एका रंगात उपलब्ध आहे जी 105 kmph चा टॉप स्पीड देते. या इलेक्ट्रिकला चार्ज करण्यासाठी 3 तास 40 मिनिटे लागतात, ज्याला कंपनीने 4.44 kwh बॅटरी पॅकशी जोडले आहे.त्याच वेळी, ते केवळ 4.5 सेकंदात 0 ते 60 किलोमीटर प्रतितास या वेगाने धावू शकते. याशिवाय, कंपनीने 10.5-इंचाचा आकर्षक TFT कन्सोल देखील जोडला आहे

 

जर तुम्ही TVS ची ही इलेक्ट्रिक स्कूटर खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर त्याची एक्स-शोरूम किंमत 2,49,990 रुपये आहे. तथापि, जर तुमच्याकडे इतकी रक्कम नसेल तर तुम्ही ती ₹ 25000 च्या डाउन पेमेंटने देखील खरेदी करू शकता. तुम्हाला त्याच 3 वर्षांसाठी 4845 रुपये हप्ता म्हणून जमा करावे लागतील. शोरूमनुसार इमेज बदलता येते.

 

हे पण वाचा : Vivo T2 5G फोन फक्त 599 रुपयांमध्ये खरेदी करा,ग्राहक रांगेत लागून खरेदी करत आहेत, ऑफरचे तपशील येथे पहा !

 

■ TVS X इलेक्ट्रिक स्कूटर बॅटरी पॅक

कंपनीने ही इलेक्ट्रिक स्कूटर नॉर्मल चार्ज आणि फास्ट चार्जर अशा दोन्ही पर्यायांमध्ये सादर केली आहे. याशिवाय, चोरीपासून बचाव करण्यासाठी त्यात एक फंक्शन देखील स्थापित केले आहे ही चांगली गोष्ट आहे. कंपनीने याला 4.44 kwh क्षमतेच्या बॅटरी पॅकशी जोडले आहे. जे 11 किलो वॅट्सची कमाल पॉवर आणि 40 Nm चा पीक टॉर्क जनरेट करते.

 

हे पण वाचा :पॉवर ग्रिड कॉर्पोरेशन ऑफ इंडिया मध्ये 425 पदांची भरती !

 

 

 

 

Leave a Comment