VIVO ने सादर केला 108MP कॅमेरा असलेला एक उत्तम स्मार्टफोन,फक्त Rs 11,999 मध्ये खरेदी करा !

 

■ VIVO V26 Pro 5G+ वैशिष्ट्ये

VIVO कंपनीच्या वैशिष्ट्यांबद्दल सांगायचे तर, या स्मार्टफोनची स्क्रीन 6.67 इंच असेल, जी सुपर AMOLED डिस्प्लेसह येते. या स्मार्टफोनमध्ये 120hz चा रिफ्रेश रेट देण्यात आला आहे, ज्यामुळे मोबाईल फोन अतिशय स्मूथ काम करतो.

 

■ VIVO V26 Pro 5G चा कॅमेरा

VIVO V26 Pro 5G च्या कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचे झाले तर, हा फोन तीन कॅमेऱ्यांनी सुसज्ज आहे, ज्याचा प्राथमिक कॅमेरा 108MP आहे, दुसरा कॅमेरा 8MP अल्ट्रा वाइड लेन्स आहे आणि तिसरा कॅमेरा 2MP मायक्रो लेन्स आहे. तसेच, सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी यामध्ये 32MP सेल्फी कॅमेरा देण्यात आला आहे. हा स्मार्टफोन Android 13 वर काम करतो.

 

■ VIVO V26 Pro 5G फोन बॅटरी पॉवर

VIVO V26 Pro 5G फोनच्या बॅटरीबद्दल बोलायचे झाल्यास, तुम्हाला यामध्ये 7800mAh ची पॉवरफुल बॅटरी पाहायला मिळेल. यामुळे स्मार्टफोन खूप लवकर चार्ज होतो आणि दोन दिवस सतत तुम्हाला सपोर्ट करतो.

 

■ रॅम आणि स्टोरेज गुणवत्ता :

या स्मार्टफोनच्या स्टोरेज गुणवत्तेबद्दल बोलायचे झाल्यास, 12GB रॅमसह 256GB इंटरनल स्टोरेज उपलब्ध आहे, आणि 8GB रॅम असलेल्या या स्मार्टफोनमध्ये 128GB स्टोरेज देण्यात आले आहे, ज्याची किंमतही वेगळी ठेवण्यात आली आहे.

 

■ VIVO V26 Pro 5G फोनची किंमत

VIVO V26 Pro 5G फोनच्या किंमतीबद्दल बोला. या स्मार्टफोनची सुरुवातीची किंमत 14,999 रुपये ते 17,999 रुपये आहे.

 

हे पण वाचा :आता तुम्ही UPI वरून काही मिनिटात घरबसल्या कर्ज मिळवू शकता, RBI ने केली मोठी घोषणा ?

 

 

 

 

 

 

Leave a Comment