Redmi चा स्वस्त स्मार्टफोन 8GB रॅम व 256 GB स्टोरेज आणि DSLR कॅमेरासह जबरदस्त फीचर्स | Redmi Note 12 Pro 5G

 

■ Redmi Note 12 Pro 5G ची अप्रतिम प्रदर्शन गुणवत्ता

या उत्कृष्ट Redmi Note 12 Pro 5G स्मार्टफोनमधील प्रोसेसरबद्दल बोलताना, तुम्हाला 6.67 इंचाचा फुल एचडी प्लस फोल्डेबल डिस्प्ले मिळेल, जो 120Hz रिफ्रेश रेटसह येतो. Redmi चा स्वस्त स्मार्टफोन तुम्हाला OnePlus बद्दल बढाई मारणे विसरेल, कॅमेरा गुणवत्ता सारख्या DSLR सह उत्कृष्ट वैशिष्ट्ये, किंमत पहा !

 

■ Redmi Note 12 Pro 5G चा मनमोहक कॅमेरा गुणवत्ता

आम्ही तुम्हाला सांगतो की या Redmi स्मार्टफोनमधील कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचे झाल्यास, तुम्हाला 200 मेगापिक्सलचा एक शक्तिशाली प्राइमरी कॅमेरा मिळतो ज्यामध्ये कंपनीने 2 मेगापिक्सेल सपोर्टेड सेन्सर आणि 8 मेगापिक्सलचा अल्ट्रा वाइड सेन्सर बसवला आहे. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगमध्ये अधिक चांगली चित्र गुणवत्ता देण्यासाठी, तुम्हाला Redmi Note 12 5G Plus मध्ये 16 मेगापिक्सेलचा फ्रंट कॅमेरा मिळेल.

 

■ Redmi Note 12 Pro 5G ची आकर्षक वैशिष्ट्ये

या उत्कृष्ट Redmi Note 12 Pro 5G स्मार्टफोनमधील प्रोसेसरबद्दल बोलायचे झाल्यास, याला MediaTek Dimensity 1080 चिपसेट सपोर्ट करण्यात आला आहे. स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 6.67 इंच फुल एचडी प्लस फोल्डेबल डिस्प्ले पाहायला मिळतो. Redmi च्या या मजबूत स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 4980mAh बॅटरी पाहायला मिळते. याशिवाय, तुम्हाला 8 GB रॅम आणि 256 GB अंतर्गत स्टोरेज मिळत आहे. स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला फोल्डेबल डिस्प्ले पाहायला मिळतो.

 

■ Redmi Note 12 Pro 5G ची किंमत

Redmi च्या या अप्रतिम Redmi Note 12 Pro 5G स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला बरीच वैशिष्ट्ये पाहायला मिळतात. स्मार्टफोनच्या किंमतीबद्दल, तुम्हाला तो 8 GB रॅम आणि 256 GB अंतर्गत स्टोरेज 29,999 रुपयांना मिळतो. Redmi चा स्वस्त स्मार्टफोन तुम्हाला OnePlus बद्दल बढाई मारणे विसरेल, कॅमेरा गुणवत्ता सारख्या DSLR सह उत्कृष्ट वैशिष्ट्ये, किंमत पहा !

 

हे पण वाचा :108MP कॅमेरा असलेला नोकियाचा सर्वात स्वस्त 5G स्मार्टफोन, मिळेल उत्तम फीचर्स

 

 

 

 

Leave a Comment