Hero Splendor Electric | Hero ने सादर केले शक्तिशाली मॉडेल, एका चार्जमध्ये 240 किलोमीटरपर्यंतची रेंज देईल…

 

108MP कॅमेरा असलेला नोकियाचा सर्वात स्वस्त 5G स्मार्टफोन, मिळेल उत्तम फीचर्स

 

बाजारात इलेक्ट्रिक बाईकची सतत वाढत असलेली मागणी पाहता, दुचाकीची मूळ कंपनी हिरोने ही उत्तम बाइक लवकरच बाजारात आणण्याचा निर्णय घेतला आहे. या उत्तम इलेक्ट्रिक बाइकच्या मायलेज वैशिष्ट्यांबद्दल आणि बॅटरी क्षमतेबद्दल आम्ही तुम्हाला संपूर्ण माहिती देऊ.

 

■बॅटरी पॅक हीरो स्प्लेंडर इलेक्ट्रिक बाइकची ही व्यवस्था

जर तुम्हाला हिरो स्प्लेंडरची उत्तम बाईक तुमच्या घरी आणायची असेल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की त्यासाठी बॅटरी सिस्टम खूप चांगली देण्यात आली आहे. होय, कंपनीचा दावा आहे की या शानदार बाईकमध्ये तुम्हाला 4kwh चा बॅटरी पॅक दिला जाईल, ज्यामध्ये दुसरा बॅटरी पॅक 8kwh चा दिला जात आहे. यासोबतच तुम्हाला सांगतो की भाऊला आणखी शक्तिशाली बनवण्यासाठी कंपनीने 9kW पॉवरची मोटर देण्याचा निर्णयही घेतला आहे.

 

■ ग्राहकांना अप्रतिम श्रेणी मिळेल

सर्वप्रथम, जर तुम्हाला या बाइकच्या रेंजबद्दल जाणून घ्यायचे असेल, तर त्यात दोन प्रकारच्या रेंज दिल्या जात आहेत. 4 किलोवॅट क्षमतेच्या बॅटरी पॅकमध्ये तुम्हाला 120 किलोमीटरपर्यंतची रेंज दिली जाईल आणि 6 किलोवॅटच्या बॅटरी पॅकमध्ये तुम्हाला 180 किलोमीटरपर्यंतच्या रेंजची सुविधा दिली जाईल.

 

जर आम्ही 8 kWh बॅटरी पॅकबद्दल बोललो तर आम्ही तुम्हाला सांगूया की ही उत्कृष्ट इलेक्ट्रिक बाइक तुम्हाला 240 किलोमीटरपर्यंतची रेंज देऊ शकते. तुम्हाला ही बॅटरी पुन्हा पुन्हा चार्ज करावी लागणार नाही, तिचा रन टाइम खूप जबरदस्त आहे. ही बाईक लवकरच बाजारात दाखल होणार आहे, मात्र तिच्या किंमतीबाबत अद्याप कोणतीही माहिती देण्यात आलेली नाही.

भारतीयांचे हे देशी जुगाड पाहून तुम्हीही मंत्रमुग्ध व्हाल आणि त्यांचे कारनामे पाहून तुम्ही हसताल पोट धरून !

 

 

 

Leave a Comment