Bank Of Maharashtra Loan | बँकेने लोकांना दिला मोठा दिलासा,आता ग्राहकांना कर्जावर प्रोसेसिंग फी भरावी लागणार नाही, वाचा सविस्तर ! !

 

 

Bank Of Maharashtra Loan : आजकाल प्रत्येकजण कर्ज घेतो.मग ते गृहकर्ज असो, कार कर्ज असो किंवा शैक्षणिक कर्ज असो. लोक सर्व प्रकारची कर्जे घेतात.याचे सर्वात महत्त्वाचे कारण म्हणजे सध्याच्या काळात कर्ज घेणे खूप सोपे झाले आहे. पण तुम्हाला माहीत आहे का? कर्ज देण्याबरोबरच बँक त्यावर प्रक्रिया शुल्क आकारतात.

 

अशा स्थितीत एक अशी बँक आहे ज्याने कर्ज देण्यासाठी कोणत्याही प्रकारचे प्रोसेसिंग फी आकारणार नसल्याचे जाहीर केले आहे. त्यानंतर कर्ज घेणाऱ्यांना काहीसा दिलासा मिळणार आहे. बँक ऑफ महाराष्ट्रने प्रक्रिया शुल्क माफ करण्याची घोषणा केली आहे. यासोबतच व्याजदरही कमी करण्याची घोषणा करण्यात आली आहे.

 

सर्व नवीन अपडेट जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की सरकारी मालकीची बँक ऑफ महाराष्ट्र (BOM) ने गृह कर्ज आणि कार कर्जावरील व्याजदर 0.20 टक्क्यांनी कमी केला आहे. याशिवाय बँकेने प्रक्रिया शुल्कही माफ करण्याची घोषणा केली आहे. या कपातीमुळे, गृहकर्ज सध्याच्या 8.60 टक्क्यांऐवजी 8.50 टक्के दराने दिले जाईल. दुसरीकडे, कार कर्ज 0.20 टक्क्यांनी कमी करून 8.70 टक्के केले आहे.

 

■या तारखेपासून नवीन दर लागू झाले

बँक ऑफ महाराष्ट्रने एका निवेदनात म्हटले आहे की, नवीन दर १४ ऑगस्टपासून लागू आहेत. कमी व्याजदराचा दुहेरी फायदा आणि प्रक्रिया शुल्कात माफी यामुळे ग्राहकांचा आर्थिक बोजा कमी होण्यास मदत होईल, असे बँकेने म्हटले आहे. अशा परिस्थितीत ग्राहकही बँकेकडून कर्ज घेण्यासाठी आकर्षित होतील. गेल्या वर्षभरात बँक ऑफ महाराष्ट्रच्या शेअरच्या किमतीतही हे दिसून आले आहे.

 

सिबिल स्कोर चेक करण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

 

 

Leave a Comment