जिओ यूजर्ससाठी खुशखबर ! फक्त एका रिचार्जवर तुम्हाला वर्षभर 2GB मोफत डेटा मिळेल, जाणून घ्या कसा?

 

New Jio Recharge Plan : भारतातील नंबर वन टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओ आपल्या ग्राहकांसाठी अनेक प्रकारचे प्लान घेऊन येत असते. या रिचार्ज प्लॅनमध्ये लोकांना अमर्यादित कॉलिंग आणि दररोज इंटरनेट वापरणे यासारखे अनेक फायदे मिळतात.

पण आता जिओ ही देशातील पहिली कंपनी बनली आहे जी संपूर्ण वर्षासाठी डेटा अॅड ऑन प्लॅन आणत आहे. याचा अर्थ तुम्हाला संपूर्ण वर्षासाठी दररोज अतिरिक्त डेटा मिळेल. हा रिचार्ज प्लॅन अशा लोकांसाठी योग्य असेल जे वर्षभर रिचार्ज करतात आणि दररोज कमी इंटरनेट डेटा मिळवतात. अशा परिस्थितीत तो डेटा अॅड ऑन प्लॅनचा फायदा घेऊ शकतो.New Recharge Plan 2023.

नवनवीन मोबाईल विषयी माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा
■ संपूर्ण वर्षासाठी डेटा अॅड ऑन प्लॅन

आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की जिओने ऑफर करण्‍यात येत असलेल्या एका वर्षाच्या डेटा अॅड ऑन प्‍लॅनची ​​किंमत 2,878 रुपये आहे. ही किंमत तुम्हाला जास्त वाटेल पण यामध्ये तुम्हाला पूर्ण 365 दिवसांसाठी दररोज 2GB अतिरिक्त डेटा मिळेल. अशा प्रकारे तुम्हाला या रिचार्ज प्लॅनमध्ये 730GB डेटा मिळत आहे.Jio Recharge Plan.

या डेटा अॅड ऑन पॅकमध्ये तुम्हाला कॉलिंग किंवा एसएमएस सुविधा मिळत नाही. यामध्ये दैनंदिन डेटा लिमिट संपल्यानंतर तुम्हाला (Jio Data Plan) 64kbps चा स्पीड मिळेल. याशिवाय, जर तुम्हाला अमर्यादित 5G चा लाभ घ्यायचा असेल तर तुम्हाला 239 रुपये किंवा त्याहून अधिकचा रिचार्ज प्लॅन करावा लागेल. मात्र यासाठी तुमच्या परिसरात 5G सेवा सुरू करावी.

पोस्ट ऑफिस नवीन योजना पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा
■ तुम्ही हे रिचार्ज प्लॅन देखील निवडू शकता

जर तुम्हाला रोजचा अतिरिक्त डेटा नको असेल तर तुम्ही Jio च्या 30 दिवसांच्या रिचार्ज प्लॅनने देखील रिचार्ज करू शकता. यासाठी तुम्हाला 181 रुपये, 241 रुपये आणि 301 रुपयांचे रिचार्ज प्लॅन निवडावे लागतील.

यामध्ये तुम्हाला 30GB, 40GB आणि 50GB अतिरिक्त इंटरनेट डेटा मिळेल. याशिवाय, तुम्ही 331 रुपयांचा रिचार्ज केल्यास, तुम्हाला 40GB अतिरिक्त डेटा आणि Disney + Hotstar चे मोफत सबस्क्रिप्शन देखील मिळेल.

हे पण वाचा : सोन्याचे भावात रेकॉर्ड ब्रेक वाढ आजचे नवीन दर इथे पहा

 

 

 

Leave a Comment