कमी बजेटमध्ये 200MP कॅमेरा असलेला Redmi चा नवीन 5G स्मार्टफोन, 30 मिनिटांत चार्ज होईल |Redmi Note 14 Pro Max 5G

 

Redmi Note 14 Pro Max 5G : स्मार्टफोनच्या श्रेणीत येणारी प्रसिद्ध पर्यायी स्मार्टफोन उत्पादक कंपनी Redmi ने Redmi Note 14 Pro Max 5G स्मार्टफोन लॉन्च केला आहे ज्याची तुलना 5G कनेक्टिव्हिटीसह इतर स्मार्टफोनशी केली जाईल.

हे घड्याळ कंपनीने अत्याधुनिक तंत्रज्ञानाने तयार केले आहे. ताज्या अहवालानुसार, तुम्हाला Redmi Note 14 Pro Max 5G मध्‍ये चांगली कॅमेरा क्वालिटी कंपनी देण्‍यापेक्षा जास्त किंमतीत मिळेल.

● Redmi Note 14 Pro Max 5G सह 200MP कॅमेरा

Redmi Note 14 Pro Max 5G कंपनीच्या नवीनतम तंत्रज्ञानासह आणि 200 मेगापिक्सेलच्या शक्तिशाली प्राथमिक कॅमेरासह उपलब्ध आहे. नवीनतम माहितीबद्दल बोलताना, कंपनी सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 32-मेगापिक्सेल कॅमेरासह Redmi Note 14 Pro Max 5G लाँच करू शकते.

● Redmi Note 14 Pro Max 5G ची किंमत कमी असण्याची शक्यता आहे

संभाव्य किंमतीबद्दल बोलायचे झाल्यास, Redmi कंपनीने 5G कनेक्टिव्हिटीसह Redmi Note 14 Pro Max 5G बाजारात लॉन्च केला आहे ज्याची किंमत सुमारे 28999 रुपये आहे. तुमच्या स्मार्टफोनमध्ये 8GB RAM आणि 128 GB RAM असल्यास सर्वात जास्त किंमत आहे. GB ROM स्टोरेज व्हेरिएंट पाहण्यासाठी उपलब्ध असेल.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा
●Redmi Note 14 Pro Max 5G ची वैशिष्ट्ये आणि वैशिष्ट्ये

स्पेसिफिकेशन्स आणि फीचर्स बद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला 6.78 इंच AMOLED डिस्प्ले सह Redmi Note 14 Pro Max 5G मिळेल. जर आम्ही प्रोसेसरबद्दल बोललो तर तुम्हाला Mediatek Dimensity 6080 शक्तिशाली प्रोसेसर मिळेल.

नवनवीन मोबाईल पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

किंवा 2023 मधील इतर स्मार्टफोनशी तुलना करण्यासाठी हा सर्वोत्तम पर्याय उपलब्ध आहे. Redmi Note 14 Pro Max 5G मधील शक्तिशाली 5200mAh बॅटरी तुम्हाला झटपट वापरण्यात मदत करेल आणि फक्त 30 मिनिटांत जवळजवळ दोन दिवस टिकेल.

महत्त्वाच्या बातम्या पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

 

Leave a Comment