One Wheeler Scooter | इलेक्ट्रिक स्कूटर फक्त एकाच चाकाने ती कशी चालते,जाणून घ्या पहा व्हायरल व्हिडिओ

 

One Wheeler Scooter : गरज ही शोधाची जननी आहे. हे भारतासाठी खूप चांगले आहे, परंतु परदेशी शास्त्रज्ञ खूप मर्यादा ओलांडत आहेत. अधिकाधिक मशीन लोकांच्या नोकऱ्या खात आहेत.आपण पुढे जात आहोत, पण गरीब मरत आहेत.

एआय आर्टिफिशियल इंटेलिजन्स सुशिक्षित लोकांचाही व्यवसाय उद्ध्वस्त करेल. येणारा काळ हा फक्त यंत्रांचा आणि तंत्रज्ञानाचा आहे. सत्ययुगात सिद्धी मिळवून ज्या गोष्टी मिळवल्या होत्या, त्या तंत्रज्ञानाच्या रूपात पैसा खर्च करून मिळवल्या जात आहेत.

व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

एका चाकी इलेक्ट्रिक बाइकचा शोध भारतातील एका तरुणाने लावला आहे. त्याचा व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे.सर्वोत्तम इलेक्ट्रिक स्कूटर जेव्हा आपण कोणत्याही वाहनाचा विचार करतो तेव्हा आपल्या मनात स्कूटर, मोटारसायकल किंवा कार इत्यादींचे विचार स्वाभाविकपणे येतात. वाहन कोणतेही असो

ही गाडी एका चाकावर कशी चालते ते पहा

त्याची चाके हा त्याचा महत्त्वाचा भाग असतो हेही खरे. आजकाल, जगभरातील वाहन उत्पादक एक-चाकी वाहनांच्या निर्मितीमध्ये गुंतलेले आहेत. भारतातही एका व्यक्तीने स्वत:च्या घरी वन-व्हील स्कूटर बनवून जगाला धक्का दिला आहे.

या व्यक्तीने स्वतःच्या घरी “सेल्फ बॅलेंसिंग इलेक्ट्रिक स्कूटर” तयार केली आहे. या व्यक्तीने त्याच्या यूट्यूब चॅनलवर व्हिडिओ पोस्ट करून स्कूटरच्या निर्मितीचे कामही दाखवले आहे. आज आम्ही तुम्हाला या व्यक्तीने पोस्ट केलेला व्हिडिओ येथे दाखवत आहोत. यामध्ये तुम्हाला दिसेल की या व्यक्तीने ही स्कूटर कशी बनवली आहे.

 

 

 

 

Leave a Comment