Property News | केवळ रजिस्ट्री करून मालमत्तेची मालकी मिळत नाही, हे कामही सर्वात महत्त्वाचे आहे.

 

 

Property News : प्रॉपर्टी खरेदी करताना एक छोटीशी चूक तुम्हाला अडचणीत आणू शकते हे याचे मुख्य कारण आहे. नोंदणी करूनही मालकी हक्क मिळत नाही, आधी हे काम करावे लागेल, जाणून घेऊया जे लोक जमीन किंवा इतर कोणतीही मालमत्ता खरेदी करतात ते रजिस्ट्रीबद्दल खूप उत्सुक आहेत आणि ते आरामशीर देखील आहेत.
जमिन लवकरात लवकर त्यांच्या नावावर व्हावी, यासाठी खळबळ उडाली असून आता रजिस्ट्री माझ्या नावावर झाल्याने सर्व टेन्शन संपले आहे, असे सांगून त्यांना दिलासा मिळाला आहे.

 

👉👉केवळ नोंदणी करून मालमत्तेची मालकी मिळत नाही तर कोणते काम करणे गरजेचे आहे ते येथे क्लिक करून पहा👈👈

 

परंतु, तुम्हाला माहिती आहे का की, फक्त रजिस्ट्री करून कोणतीही मालमत्ता तुमच्याकडे पूर्णपणे येत नाही. आणखी एक कार्य आहे, जे पूर्ण करणे खूप महत्वाचे आहे. या दस्तऐवजाशिवाय, तुम्ही तुमच्या मालमत्तेवर दावा करू शकणार नाही आणि कोणत्याही वादाच्या बाबतीत तुमचे नुकसान होऊ शकते.

 

बहुतेक लोकांचा असा विश्वास आहे की कोणतीही मालमत्ता खरेदी केल्यावर रजिस्ट्री झाल्यानंतर त्यांना पूर्ण हक्क मिळतात. परंतु हे तुम्हाला कायदेशीररित्या हक्क देत नाही. मालमत्तेची खरेदी केल्यानंतर मालकी मिळवण्याची संपूर्ण प्रक्रिया काय आहे ते येथे👉 क्लिक करून जाणून घेऊया.

 

हे पण वाचा : खुशखबर सोन्याच्या दरात पुन्हा मोठी घसरण 10 ग्रॅम सोन्याचे नवीन दर येथे सविस्तर जाणून घ्या 

 

 

 

Leave a Comment