Bhoomi Land Record | साल 1956 च्या शेतजमिनी करण्यात येणार जप्त ! मुळ मालकाला भेटणार परत ?

 

 

Bhoomi Land Record 2023 : महाराष्ट्रात असा एक जिल्हा आहे आणि त्या जिल्ह्यातील 1956 पासूनचे सर्व जमीन व्यवहार जुन्या पद्धतीच्या[ Land Record ]जमीन व्यवहारामुळे रद्द करण्याचा निर्णय सरकारने घेतला आहे. व सर्व जमीन पूर्वेकडील जमीन मालकांना देण्यात आली आहे, असे आदेश शासनाने जिल्हा दंडाधिकारी कार्यालयाला दिले आहेत,Land Record.

 

हे पण वाचा :चुकीच्या खात्यात पैसे गेले तर या पद्धतींनी येतील परत, RBI ने आणली नवी प्रणाली ?

 

1974 साल मध्ये आदिवासींच्या ठेवींच्या काही शेतजमिनी जमिनी आदिवासींना हस्तांतरित करण्यात आल्या. किंवा[ Land Record ]सर्व जमिनी शासनाने कायदेशीर केल्या असून आदिवासी समाजाच्या प्रतिसादाबाबत कळविण्यात येते की, प्रत्यक्षात 1956 पासून ते 1974 या कालावधीत ज्या जमिनींवर प्रक्रिया झाली नाही अशा सर्व जमिनी आदिवासींना हस्तांतरित करण्यात आल्या आहेत.Land Record Update,

 

हे पण वाचा : रक्षाबंधनाच्या मुहूर्तावर सोन्याच्या दरात मोठी घसरण ? दहा ग्रॅम सोन्याचा दर पाहून खरेदीसाठी बाजारात मोठी झुंबड !

 

👉👉या 10 बँका देतात सर्वात स्वस्त वैयक्तिक कर्ज, तुम्ही ही संधीचा फायदा घेऊ शकता !👈👈

 

 

 

 

Leave a Comment