Gold Price News | रक्षाबंधनाच्या मुहूर्तावर सोन्याच्या दरात मोठी घसरण ? दहा ग्रॅम सोन्याचा दर पाहून खरेदीसाठी बाजारात मोठी झुंबड !

 

 

Gold Price News : सध्या देशभरात मान्सूनचा पाऊस सुरू आहे, त्यामुळे सराफा बाजार ग्राहकांनी ओस पडला आहे. दुसरीकडे ऑगस्ट महिन्याच्या शेवटी रक्षाबंधनाचा सण येऊन ठेपला असून, त्यानिमित्त बाजारपेठा गजबजल्या आहेत. भाऊ आपल्या बहिणींना वेगवेगळ्या प्रकारच्या भेटवस्तू देतात, जिथे सोनंही खूप विकलं जातं.

 

हे पण वाचा :या 10 बँका देतात सर्वात स्वस्त वैयक्तिक कर्ज, तुम्ही ही संधीचा फायदा घेऊ शकता !

 

तुम्ही आता सोने खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर उशीर करू नका, कारण सोने खूप स्वस्त विकले जात आहे. जर तुम्ही लवकर सोने खरेदी केले नाही तर तुम्हाला पश्चात्ताप करावा लागेल. तज्ज्ञांच्या मते, येत्या काही दिवसांत सोन्याचे दर मोठ्या प्रमाणात वाढू शकतात,

 

👉👉आजचा सोन्याचा नवीन दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा👈👈

 

जे सर्वांच्याच होशांना उडाण्यास पुरेसे आहे. भारतीय सराफा बाजारात व्यापार सप्ताहाच्या शेवटच्या दिवशी सोने आणि चांदी खूपच स्वस्त झाली. सोन्याचा भाव 58 हजार रुपये प्रति 10 ग्रॅमच्या पुढे आहे, येथे क्लिक करून सविस्तर बातमी पहा

 

हे ही वाचा : प्राप्तिकर विभाग पाठवत आहे 7 प्रकारच्या नोटिसा, जाणून घ्या कोणत्या चुकीवर येईल नोटीस ?

 

 

 

 

 

Leave a Comment