Realme C30 New Smartphone : Realme चा 5G स्मार्टफोन फक्त 7999 रुपया मध्ये, 5000mAh बॅटरी 3 दिवस चालेल

 

Realme C30 5G स्मार्टफोनमध्ये जबरदस्त स्पेसिफिकेशन्स उपलब्ध असतील

 

Realme C30 5G मध्ये चांगले स्पेसिफिकेशन देण्यासाठी, कंपनीने अलीकडे 90Hz रिफ्रेश रेटसह 6.5-इंचाचा HD+ रिझोल्यूशन डिस्प्ले दिला आहे. Realme च्या या 5G स्मार्टफोनमध्ये मजबूत परफॉर्मन्ससाठी यूजर्सना ऑक्टा कोर प्रोसेसर देण्यात आला आहे.

 

Realme C30 5G स्मार्टफोन 2GB RAM आणि 32GB ROM स्टोरेज वेरिएंट तसेच 3GB RAM आणि 32GB ROM स्टोरेज व्हेरियंटमध्ये उपलब्ध आहे, ज्यामुळे तो बाजारात उपलब्ध असलेल्या इतर बजेट स्मार्टफोन्सपेक्षा खूप चांगला बनतो.

 

■ Realme C30 5G चा कॅमेरा आणि बॅटरी वैशिष्ट्ये

कॅमेरा गुणवत्तेबद्दल बोलायचे झाले तर, तुम्हाला Realme C30 5G स्मार्टफोनमध्ये नवीन सेगमेंटमध्ये 8-मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा सेंसर मिळतो, ज्यासोबत तुम्हाला सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 5-मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा देखील देण्यात आला आहे, तर यामध्ये तुम्हाला मिळेल. चांगला बॅटरी बॅकअप. यासाठी कंपनीने 5000mAh ची पॉवरफुल बॅटरी दिली आहे, जी एकदा चार्ज केल्यावर सुमारे 3 दिवसांचा कॉलिंग वेळ देऊ शकते.

 

■ Realme C30 5G किंमत

किंमतीबद्दल बोलायचे झाल्यास, नवीनतम Realme C30 5G स्मार्टफोन कंपनीने भारतीय बाजारपेठांमध्ये अत्यंत कमी बजेटमध्ये लॉन्च केला आहे, जिथे सर्व सवलतीच्या ऑफर बंद केल्या आहेत. भारतात फक्त ₹7999 च्या किमतीसह उपलब्ध आहे.

 

 

 

 

Leave a Comment