Samsung Galaxy A23 5G | हा आश्चर्यकारक सॅमसंग स्मार्टफोन 7000 रुपयांनी स्वस्त झाला, विक्री फक्त काही वेळासाठी,लगेच ऑर्डर करा !

 

■ Samsung Galaxy A23 5G वैशिष्ट्ये

या डिव्हाइसमध्ये 6.6 इंचाचा FHD+ LCD डिस्प्ले दिसू शकतो. या फोनमध्ये 1080 x 2408 पिक्सेल रिझोल्यूशन आहे. तसेच, 120Hz चा रिफ्रेश रेट सपोर्ट आहे. प्रोसेसरसाठी यात ऑक्टा कोअर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 695 प्रोसेसर आहे.

 

■ बॅटरी किंवा कॅमेरा गुणवत्ता

बॅटरी आयुष्यासाठी, यात 5000mAh ची शक्तिशाली बॅटरी आहे. फोटो गुणवत्तेसाठी, यात पहिला कॅमेरा 50 मेगापिक्सेल आणि दुसरा कॅमेरा 5 मेगापिक्सेल आहे. त्याचबरोबर फोनच्या फ्रंटमध्ये सेल्फीसाठी 8-मेगापिक्सलचा कॅमेरा देण्यात आला आहे. कनेक्टिव्हिटीसाठी, यात 5G नेटवर्क, वायफाय, ब्लूटूथ, GPS आणि USB टाइप सी पोर्ट सारख्या वैशिष्ट्यांचा समावेश आहे.

 

■ Samsung Galaxy A23 5G ऑन सेल ऑफर

त्याची किंमत आणि ऑफर्सबद्दल बोलायचे झाले तर त्याची किंमत 30,990 रुपये आहे. 23 टक्के सूट देऊन विजय सेल्समध्ये 23,999 रुपयांना विकले जात आहे. बँक ऑफरद्वारे, तुम्हाला HSBC बँक कार्डवरून 7500 रुपयांची सूट मिळत आहे. आणि IDFC बँक कार्डवर 10% सूट उपलब्ध आहे. याशिवाय, तुम्हाला 1,152 रुपये मासिक EMI देखील मिळेल. या ऑफर्सद्वारे, तुम्ही ग्राहकांना ते अतिशय स्वस्त दरात खरेदी करता येईल. त्यामुळे घरबसल्या या विक्रीचा लाभ घ्या आणि हा हँडसेट घरबसल्या खरेदी करा.

 

हे पण वाचा :जिओ भारत 4G फोन खरेदी करा आता फक्त 999 रुपयात !

 

 

Leave a Comment