Solar Power Bank:आता तुमचा स्मार्टफोन कधीच डिस्चार्ज होणार नाही, किंमत आहे फक्त…

 

 

Solar Power Bank : अलीकडेच भारतीय अंतराळ संशोधन केंद्र (ISRO) द्वारे भारताची पहिली सौर अवकाश मोहीम आदित्य L1 प्रक्षेपित केली गेली आहे जी सूर्याच्या कक्षेत सुरक्षितपणे पोहोचली आहे.मात्र, इस्रोच्या शास्त्रज्ञांनी आपल्या अंतराळ यानात सौर पॅनेल बसवले असून, त्यांच्या मदतीने याना ऊर्जा मिळेल आणि सूर्यप्रकाशासोबत काम करता येईल.

 

किंमत आणि ऑर्डर कुठे करायची याविषयी सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

आजकाल अनेक कामे सौरऊर्जेने केली जातात आणि प्रत्येक क्षेत्रात सौरऊर्जेचा वापर केला जातो, हे तुम्हाला माहीत असेलच. पण तुम्हाला माहीत आहे का की तुम्ही तुमचा फोन सौरऊर्जेनेही चार्ज करू शकता? नसेल तर जाणून घेऊया याबद्दल…👉पुढे वाचा

 

हे पण वाचा :धाकड 5G फोन 7GB RAM सह फक्त Rs 6,799 मध्ये, सर्वात स्वस्त आणि जबरदस्त फीचर फोन

 

 

 

 

Leave a Comment