Solar Power Bank : आता तुमचा स्मार्टफोन कधीच डिस्चार्ज होणार नाही, किंमत आहे फक्त…

 

हे पण वाचा :महाराष्ट्र लोकसेवा आयोग मार्फत 266 पदांची भरती !

 

■ अशा प्रकारे स्मार्टफोन चार्ज होतो

सौरऊर्जा वापरण्यासाठी दुसरे उपकरण असणे आवश्यक आहे हे तुम्हाला माहीत आहे. त्याचप्रमाणे, स्मार्टफोन चार्ज करण्यासाठी तुम्ही थेट सौरऊर्जेचा वापर करू शकत नाही. यासाठी तुमच्याकडे सोलर पॉवर बँक असणे आवश्यक आहे. सर्वप्रथम तुम्हाला सूर्यप्रकाशाने पॉवर बँक चार्ज करावी लागेल आणि त्यानंतर या पॉवर बँकेच्या मदतीने तुम्ही तुमचा स्मार्टफोन चार्ज करू शकता. तुमच्‍या स्‍मार्टफोन व्यतिरिक्त तुम्‍ही या पॉवर बँकच्‍या मदतीने इतर गोष्टीही चार्ज करू शकता.

 

■ सोलर पॉवर बँकेचे फायदे

आजकालच्या व्यस्त जीवनात स्मार्टफोन चार्ज करण्यासाठी कोणाकडेही वेळ नसतो, म्हणून ते पॉवर बँक वापरतात. पण पॉवर बँक चार्ज करण्यासाठी देखील वेळ लागतो. अशा प्रकारे, जर तुम्हाला सोलर पॉवर बँक घ्यायची असेल तर तुम्ही ती कुठेही सूर्यप्रकाशात बसून चार्ज करू शकता. वीज नसतानाही ती आपोआप सौरऊर्जेने चार्ज होते. बाजारात उपलब्ध असलेल्या काही सोलर पॉवर बँक्स आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत.

 

■ कॉलमेट सोलर पॉवर बँक

ही एक सोलर पॉवर बँक आहे ज्याची क्षमता 10000 mAh आहे. आपण इच्छित असल्यास, आपण ते विजेने देखील चार्ज करू शकता. या सोलर पॉवर बँकेद्वारे तुम्ही एकाच वेळी 4 उपकरणे चार्ज करू शकता. तर Amazon वर तुम्हाला 43% डिस्काउंट नंतर 1299 रुपयांना मिळत आहे.

 

■ डोआ सोलर एनर्जी पॉवर बँक

या सोलर पॉवर बँकेची क्षमता 20,000 mAh आहे आणि तुम्ही ती सूर्यप्रकाशासोबतच विजेवरही चार्ज करू शकता. Amazon वर त्याची मूळ किंमत 4099 रुपये असली तरी तुम्हाला ती 50% डिस्काउंटसह 2041 रुपयांना मिळत आहे.

 

हे पण वाचा :फक्त 6000 रुपया मध्ये घरी आणा हायब्रीड स्कूटर ! पेट्रोल + इलेक्ट्रिक दोन्हीचा आनंद घ्या आता एकाच गाडीमध्ये..

 

 

 

Leave a Comment