Airtel Recharge Plan: Airtel ने Rs 99 चा अमर्यादित प्लान लॉन्च केला आहे.

 

■ Airtel Unlimited 5G

ज्या भागात Airtel ची 5G सेवा उपलब्ध आहे, जर वापरकर्त्यांनी अमर्यादित 5G बेनिफिट बंडल Airtel Truly Unlimited प्लॅनचे सदस्यत्व घेतले असेल, तर ते दैनंदिन मर्यादेशिवाय देखील अमर्यादित 5G डेटा वापरू शकतात. त्याच वेळी, 4G सेवेवर 99 रुपयांचा डेटा पॅक वापरणे अधिक फायदेशीर ठरू शकते.

 

■एअरटेलने या लोकांसाठी प्लॅन लॉन्च केले आहेत

30 जून 2023 रोजी संपलेल्या पहिल्या तिमाहीसाठी भारती एअरटेलच्या कमाईच्या कॉल दरम्यान, कंपनीचे व्यवस्थापकीय संचालक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी गोपाल विट्टल यांनी महसूल आणि ARPU वाढवण्यासाठी डेटा कमाई करणे आवश्यक आहे यावर जोर दिला. हे लक्षात घेऊन, एअरटेलने हा प्लॅन अशा वापरकर्त्यांसाठी लॉन्च केला आहे जे वायर्ड ब्रॉडबँड नसलेल्या भागात राहतात आणि ज्यांना अधिक डेटाची आवश्यकता आहे.

 

■एअरटेलचा एंट्री-लेव्हल ट्रू अनलिमिटेड प्लॅन किती आहे?

एअरटेलचा एंट्री-लेव्हल ट्रू अनलिमिटेड प्लॅन 24 दिवसांच्या वैधतेसह 155 रुपयांपासून सुरू होतो. एअरटेलने आधीच रु. 296 ट्रू अनलिमिटेड प्लॅन ऑफर केला आहे जो 25GB हाय-स्पीड डेटा, व्हॉइस, एसएमएस, एअरटेल थँक्स फायदे आणि 30 दिवसांच्या वैधतेसह अमर्यादित 5G डेटा ऑफर करतो.

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Comment