Jio चे हे 5 स्वस्त रिचार्ज प्लॅन, दररोज अमर्यादित कॉलिंग, डेटा, SMS आणि बरेच काही ?

 

Jio Recharge Plan : भारतातील सर्वात मोठी दूरसंचार कंपनी रिलायन्स जिओ भारतीय बाजारपेठेत आपले 5G नेटवर्क सर्वात जास्त विस्तारत आहे. तथापि, बाजारात 5G चे आगमन असूनही, असे बरेच वापरकर्ते आहेत.

 

भारतातील सर्वात मोठी दूरसंचार कंपनी रिलायन्स जिओ आपल्या 5G नेटवर्कचा भारतीय बाजारपेठेत सर्वाधिक विस्तार करत आहे. तथापि, बाजारात 5G चे आगमन असूनही, असे बरेच वापरकर्ते आहेत. जे 4G सेवा वापरत आहेत आणि त्यांच्या मोबाईल डेटाच्या गरजा पूर्ण करत आहेत.

 

जर 1GB किंवा 1GB पेक्षा जास्त दैनिक डेटा तुमच्यासाठी पुरेसा असेल. त्यामुळे कंपनीचा स्वस्त रिचार्ज प्लान तुमच्यासाठी फायदेशीर आहे. आम्ही तुमच्यासाठी Jio च्या सर्वात स्वस्त दैनंदिन प्लॅन्सची यादी आणली आहे, जी तुमच्यासाठी अतिशय स्वस्त आहेत.

 

हे पण वाचा : आता फक्त एवढीच रक्कम बचत खात्यात ठेवता येणार, RBI ने मिनिमम बॅलन्सबाबत नवा नियम केला जाहीर ?

 

■ 149 रुपये चा रिचार्ज प्लान 

कंपनी हा सर्वात स्वस्त रिचार्ज प्लान आहे का? ज्याची वैधता 20 दिवसांसाठी आहे. यामध्ये दररोज 1GB डेटा मिळतो आणि सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंगशिवाय 100 एसएमएस पाठवण्याचाही पर्याय आहे. किंवा प्लॅन Jio TV, Jio Cinema अप्समध्ये प्रवेश करण्याची संधी देखील देते.

 

■ 179 रुपये चा प्लान

कंपनीच्या 179 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनची ​​वैधता 24 दिवसांची आहे. ज्यामध्ये दररोज 1GB डेटा मिळतो. याशिवाय, या प्लॅनमध्ये तुम्ही अमर्यादित कॉलिंग करू शकता आणि दररोज 100 एसएमएस पाठवू शकता. त्याच वेळी, पर्याय म्हणून, तुम्हाला Jio TV, Jio Cinema आणि Jio Cloud Up वापरण्याची संधी मिळते.

 

■ 209 रुपयांचा प्लान 

28 दिवसांच्या संपूर्ण वैधतेसह या प्लॅनवर दररोज 1GB डेटा मिळतो. सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग आणि दररोज 100 SMS ची अनुमती आहे आणि ग्राहकांना Jio TV, Jio Cinema आणि Jio Cloud Up वापरण्याची संधी देखील मिळते.

 

■ 199 रुपयांची योजना

जर तुम्हाला दररोज 1.5 GB डेटा हवा असेल तर तुम्ही हा प्लॅन सक्रिय करू शकता. या प्लॅनची ​​वैधता 23 दिवसांची आहे. ज्यामध्ये तुम्हाला सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग आणि दररोज 100 एसएमएसची परवानगी आहे. याशिवाय Jio TV, Jio Cinema आणि Jio Cloud Up वापरण्याचा पर्याय आहे.

 

 ■ 239 रुपयांची योजना

लवकरात लवकर योजना आहे. ज्यामध्ये अनलिमिटेड 5G डेटा दिला जातो. या प्लॅनमध्ये, 1.5 GB डेटा 28 दिवसांच्या वैधतेसह आणि नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंगसह दररोज 100 SMS उपलब्ध आहे. किंवा या प्लॅनमध्ये तुम्हाला फक्त Jio TV, Jio Cinema आणि Jio Cloud Up वापरण्याचा पर्याय मिळेल.

 

हे पण वाचा : बँकेच्या बचत खात्यात किती पैसे ठेवावेत,जर ही मर्यादा ओलांडली तर होते कायदेशीर कारवाई !

 

 

Leave a Comment