Desi Jugad | भंगारच्या साहाय्याने एका व्यक्तीने पेडलशिवाय सायकल बनवली,हे जुगाड पाहून इंजिनीअरही झाले थक्क !

 

 

Desi Jugad Viral Video : भंगारच्या साहाय्याने एका व्यक्तीने पेडलशिवाय सायकल बनवली, जुगाड पाहून इंजिनीअरही थक्क झाले. जर आपण जुगाडबद्दल बोललो तर भारतीय जुगाड जगभरात खूप लोकप्रिय आहे. समस्या कोणतीही असो, लोक नेहमीच काहीतरी उपाय शोधून काढतात. आपल्या देशात अशा लोकांची कमी नाही.

 

आजपर्यंत तुम्ही जुगाडचे अनेक व्हायरल व्हिडिओ पाहिले असतील, पण असा अजब जुगाड तुम्ही पाहिला नसेल, जे पाहिल्यानंतर तुम्हाला धक्का बसेल, ज्यामध्ये एका व्यक्तीने अतिशय हुशार जुगाड बनवला आहे. चला तर मग जाणून घेऊया या अनोख्या जुगाडाबद्दल.

 

देशी जुगाड व्हायरल व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■ एका माणसाने भंगार धातूपासून सायकल बनवली

आजकाल एकापेक्षा एक देसी जुगाड बघायला मिळतात. आज आपण अशाच एका व्हिडिओबद्दल चर्चा करणार आहोत. आपण सर्वांनी आपल्या आयुष्यात कधी ना कधी सायकल चालवली असेलच. असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये तुम्ही पाहू शकता. शेवटी, एका व्यक्तीने एक अनोखी सायकल कशी बनवली ज्याला ना पेडल आहे ना ब्रेक? त्याबद्दल जाणून घेऊया ?

 

■ जुगाड वापरून पेडलशिवाय सायकल बनवली

सध्या सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये एका व्यक्तीने जुगाड वापरून एक विचित्र सायकल बनवली आहे ज्यामध्ये ना पेडल आहे ना ब्रेक. व्हायरल होत असलेल्या या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, एका मुलाने रद्दीच्या मदतीने जुनी सायकल घेतली आणि तिचा पुढचा भाग सायकलमध्ये आहे तसाच ठेवला. यानंतर त्यांनी वेल्डिंगच्या सहाय्याने सायकलच्या पुढील भागापासून मागील बाजूपर्यंत चौकोनी रचना उभारली आहे.

 

हे पण वाचा : Jio Phone 3 वर एक दिवसाचा विशेष सेल, फक्त Rs 599 मध्ये उपलब्ध, येथून लगेच ऑर्डर करा !

 

 

 

Leave a Comment