Desi Jugad | अप्रतिम देसी जुगाड वापरून एका व्यक्तीने बनवली इलेक्ट्रिक बाईक, हे जुगाड पाहून मोठ्या मोठ्या लोकांनी घातले तोंडात बोट !

 

 

Desi Jugad : अप्रतिम देसी जुगाड वापरून एका व्यक्तीने बनवली इलेक्ट्रिक बाईक, जुगाड पाहून मोठे लोक थक्क झाले. जुगाडबद्दल बोलायचे झाले तर आपल्या देशात स्वदेशी जुगाडची कमतरता नाही. आजकाल लोक कधी कधी जंक घेऊन असे चमत्कार करतात की पाहणाऱ्यांना प्रश्न पडतो की ही कल्पना आपल्या मनात का आली नाही?

 

आजकाल एका व्यक्तीने अशी चतुर युक्ती काढली आहे, की बघून मोठे इंजिनीअरही हैराण झाले आहेत. हा जुगाड पाहिल्यानंतर तुम्हालाही विचार करायला भाग पडेल. चला तर मग जाणून घेऊया या जुगाडबद्दल.

 

व्हायरल देशी जुगाड व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■ जुगाडचा वापर करून एका व्यक्तीने इलेक्ट्रिक बाईक बनवली.

 

सोशल मीडियावर दररोज काही ना काही व्हायरल होत असते. सध्या एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये एका व्यक्तीने चार बॅटरी आणि मोटारच्या मदतीने स्प्लेंडर मोटरसायकलचे इलेक्ट्रिक बाइकमध्ये रूपांतर केले आहे. सध्या बाजारात इलेक्ट्रिक वाहनांची मागणी वाढत आहे.

 

देशी जुगाड व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

हिरो स्प्लेंडरच्या आत चार बॅटऱ्या लावण्यात आल्याचे तुम्हाला व्हिडिओमध्ये दिसेल. वास्तविक, आपल्या खुरापती जुगाडाचा वापर करून, त्या व्यक्तीने आपल्या जुन्या बाइकचे रूपांतर एका विलक्षण इलेक्ट्रिक बाइकमध्ये केले आहे.

 

हे पण वाचा : या 5 चुका कधीही करू नका, नाहीतर तुम्हाला कुठूनही लोन मिळणार नाही ?

 

 

 

Leave a Comment