Nokia 2780 Flip | नोकियाचा डबल स्क्रीन या छोटू फोन ने केला कहर, किंमत आहे फक्त 4 हजार रुपये !

 

 

Nokia 2780 Flip : नोकिया स्वतःच एक ब्रँड आहे. प्रत्यक्षात लॉन्च होत असलेल्या फोनचे नाव Nokia 2780 Flip फोन आहे. या नवीन फोनमध्ये FM रेडिओ सपोर्ट, छान क्लॅमशेल डिझाइन आणि T9 कीबोर्ड आहे. हा फोन KaiOS 3.1 वर काम करतो. त्याबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो.

 

अंतर्गत संचयन

जर आपण या नवीन फोनबद्दल बोललो तर तो VoLTE आणि RTT ला देखील सपोर्ट करतो. हा फोन वापरकर्त्यांना कॉल दरम्यान संदेश पाठविण्याची देखील परवानगी देतो. नोकियाच्या या फोनमध्ये ५१२ एमबी इंटरनल स्टोरेज आणि ४ जीबी रॅम आहे.

 

■ वैशिष्ट्ये

तुमच्या माहितीसाठी, एका रिपोर्टनुसार, Nokia 2780 फ्लिप फोन Qualcomm 215 चिपसेट, 1.3 GHz वर चालणारा क्वाड-कोर CPU आणि 150 Mbps च्या पीक डाउनलिंक स्पीडसह X5 LTE मॉडेमसह प्रदान केला जाईल. या फोनमध्ये 1,450 mAh बॅटरी आहे. आपण इच्छित असल्यास आपण ते काढू शकता.

 

हे पण वाचा : सर्वात शक्तिशाली 5G फोन फक्त 14,876 रुपयांना उपलब्ध,वैशिष्ट्ये माञ 40 हजार रुपयांची !

 

■अंतर्जाल शोधक

आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा नोकिया 2780 फ्लिप बॉक्सच्या बाहेर KaiOS 3.1 वर काम करतो. या फोनमध्ये श्रवण आणि सुसंगतता आणि रिअल टाईम मजकूर यांसारखी वैशिष्ट्ये आहेत. वास्तविक, कॉलिंग दरम्यान वापरकर्ते फोनवरून संदेश पाठवू शकतील.

 

या फोनमध्ये गुगल मॅप्स, यूट्यूब आणि वेब ब्राउझर देखील देण्यात आले आहेत. या फोनमध्ये तुम्हाला WiFi, MP3 आणि FM रेडिओ सारखे उत्कृष्ट फीचर्स देखील मिळतात. या फोनची किंमत 4,699 रुपये आहे. या फोनमध्ये तुम्हाला निळा आणि लाल रंग मिळतो.

 

हे पण वाचा : आज सोन्याच्या दरात मोठी वाढ तर चांदीच्या दरात घसरण,जाणून घ्या काय आहे दहा ग्रॅम ची किंमत ?

 

 

 

Leave a Comment