सर्वात शक्तिशाली 5G फोन फक्त 14,876 रुपयांना उपलब्ध,वैशिष्ट्ये माञ 40 हजार रुपयांची !

 

 

Itel S23+Smratphone : हा स्मार्टफोन बाजारात लाँच झालेला आतापर्यंतचा सर्वोत्तम 5G फोन आहे. जर तुम्हाला हा उत्तम फोन ₹ 15000 पेक्षा कमी किमतीत खरेदी करायचा असेल, तर त्याच्या आकर्षक वैशिष्ट्यांबद्दल आणि उत्कृष्ट लुकबद्दल सर्व काही येथे जाणून घ्या.

 

प्रथमच, Etail कंपनीने इतक्या स्वस्त किंमतीत तुम्हाला अनेक वैशिष्ट्ये उपलब्ध करून दिली आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की या मॉडेलमध्ये तुम्हाला 3D कव्हरसह AMOLED डिस्प्ले दिला जात आहे, ज्यामुळे हा फोन सतत बाजारात राहिला आहे.

 

■ Itel S23+ स्मार्टफोन तपशील 

कंपनीचा दावा आहे की या शानदार फोनमध्ये तुम्हाला 6.78 इंचाची AMOLED डिस्प्ले स्क्रीन दिली जाईल जी कव्हर्ड एजमध्ये आहे. या उत्तम फोनमध्ये तुम्हाला FHD+ रिझोल्यूशनची सुविधा तसेच 500 nits च्या ब्राइटनेसची सुविधा दिली जात आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा फोन Android 13 मॉडेलवर काम करतो.

 

आम्ही तुम्हाला सांगतो की या धमाकेदार फोनमध्ये तुम्हाला On Board Dynamic चे फीचर देखील दिले जाईल. यासोबतच प्रोसेसरसाठी यात युनिक शोक टी616 चा सर्वोत्कृष्ट चिपसेट देखील आहे. त्याची वैशिष्ट्ये इतकी आश्चर्यकारक आहेत की बाजारात त्याची मागणी वाढत आहे.

 

■स्फोटक कॅमेरा आहे

या शानदार फोनमध्ये तुम्हाला 32 मेगापिक्सलचा अल्ट्रा क्लिअर कॅमेरा दिला जात आहे. यासोबतच आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्हाला मागील बाजूस 50 मेगापिक्सेलचा प्राइमरी कॅमेरा देखील दिला जाईल. या मस्त फोनमध्ये तुम्हाला एलईडी फ्लॅशलाइट सिस्टिमही दिली जाईल. कॅमेरा क्वालिटीच्या बाबतीत हा फोन खूप चर्चेत आहे.

 

हे पण वाचा : बँकेकडून कर्ज घेताना या 5 गोष्टी लक्षात ठेवा,नाहीतर कर्जाची परतफेड जड होईल.

 

■बॅटरी बॅकअप देखील उत्कृष्ट आहे 

Itel ने लॉन्च केलेल्या या शानदार फोनमध्ये तुम्हाला उत्कृष्ट बॅटरी बॅकअप मिळणार आहे. या फोनमध्ये तुम्हाला 5000mAh बॅटरी आणि 18 वॉट सी टाइपचा चार्जर दिला जाईल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की बॅटरी खूप लवकर चार्ज होते कारण तिचा चार्ज C प्रकारचा फास्ट चार्जर आहे.

 

■ किंमत फक्त इतकी आहे

जसे मी तुम्हाला सुरुवातीला सांगितले होते की या फोनची किंमत ₹ 15000 पेक्षा कमी आहे, त्यामुळे कोणीही तो स्वतःसाठी खरेदी करू शकतो. हा उत्तम फोन अगदी बजेट फ्रेंडली ठेवण्यात आला आहे आणि त्यात अनेक अतिरिक्त वैशिष्ट्ये देखील जोडण्यात आली आहेत. तुम्ही हा फोन कोणत्याही रिटेल स्टोअरमधून खरेदी केल्यास किंवा ऑनलाइन ऑर्डर केल्यास त्याची किंमत 14,876 रुपये असेल.

 

हे पण वाचा : नोकिया घेऊन येत आहे 200MP कॅमेरा असलेला तुफानी स्मार्टफोन, 8500mAh बॅटरीसह सर्वांची असेल पसंती, येथे पहा लुक

 

 

Leave a Comment