डासांमुळे त्रासलेल्या व्यक्तीने बनवला हुशार जुगाड, हा जुगाड पाहून शास्त्रज्ञांनाही धक्का बसला !

 

 

Desi Jugad : डासांच्या त्रासाने एका व्यक्तीने तयार केला शानदार जुगाड, शास्त्रज्ञही हे जुगाड पाहून थक्क झाले. जर आपण आपल्या देशात जुगाडबद्दल बोललो तर जुगाडची कमतरता नाही, आजकाल एकापेक्षा जास्त देसी जुगाड पाहायला मिळतात. आज आपण अशाच एका व्हिडिओबद्दल चर्चा करणार आहोत.(Viral Desi Jugad)

 

अशा परिस्थितीत सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये एका व्यक्तीने घोटाळा केला आहे. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे, जो पाहून तुम्हालाही धक्का बसेल.

 

■त्या व्यक्तीने बनवला खुरापती जुगाड केला

जुगाडच्या बाबतीत भारत अव्वल आहे, त्यामुळे अनेक देशी जुगाड व्हिडिओ व्हायरल होत आहेत. असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल(Desi Jugad Video)होत आहे, ज्यामध्ये आम्ही तुमच्यासाठी देसी जुगाडचा एक अनोखा व्हायरल व्हिडिओ घेऊन आलो आहोत, ज्याला पाहून बड्या शास्त्रज्ञांचेही होश उडाले आहेत. तर आम्हाला याबद्दल माहिती द्या.

 

असेच नवनवीन देशी जुगाड व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■ डासांमुळे त्रासलेल्या व्यक्तीने घरगुती जुगाड वापरला

या व्हिडीओमध्ये तुम्ही सर्वांनी पाहिलं असेल की पंख्याच्या मदतीने प्रत्येक कोपऱ्यात धूर कसा पसरत आहे आणि डासांचे कोणतेही चिन्ह दिसत नाही. तसेच देशी जुगाडच्या मदतीने जनावरांना डास आणि किटकांपासून त्रास होण्यापासून वाचवता येते. 30 सेकंदाच्या या व्हिडिओने अनेकांची मने जिंकली आहेत.

 

वास्तविक, त्या व्यक्तीने पंख्याने कडुनिंबाच्या पानांचा धूर सर्वत्र पसरवला होता. जर तुमच्या घरात ही समस्या असेल, तर या पंख्याचा वापर करून कडुनिंबाच्या पानांचा धूर लावून तुम्ही तुमच्या घरातील डासांचा धोका दूर करू शकता.

 

देशी जुगाडू व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Comment