Home Loan | जर तुम्हाला गृहकर्ज घ्यायचे असेल तर ते तुमच्या पत्नीच्या नावावर करा, तुम्हाला हे फायदे मिळतील, मोठी बचत होईल.

 

 

Home Loan : नवीन घर बांधण्याचे प्रत्येकाचे स्वप्न असते. मात्र कमी बजेटमुळे अनेक वेळा ते शक्य होत नाही. पण आता तुम्ही तुमच्या पत्नीच्या नावावर गृहकर्ज घेऊ शकता, यामुळे तुम्हाला अनेक फायदे होतील.गेल्या काही वर्षांमध्ये देशाच्या आर्थिक वातावरणात अनेक बदल झाले आहेत आणि त्यापैकी एक म्हणजे आता देशाच्या कार्यशक्तीचा भाग बनलेल्या महिलांच्या संख्येत वाढ झाली आहे आणि त्याचा परिणाम म्हणून,त्यांच्या आर्थिक स्थितीतही बदल झाला.

 

त्यामुळे गेल्या काही वर्षांत महिला मालमत्ताधारकांची संख्या वाढली आहे.रिअल इस्टेट ट्रेंडमधील हे बदलते वातावरण बँकबाझारने आकांक्षा निर्देशांक नावाच्या अलीकडील सर्वेक्षणात ठळक केले आहे. हे लक्षात येते की पुरुषांपेक्षा स्त्रियांकडे अधिक घरे आहेत….👉पुढे सविस्तर वाचा

 

 

 

 

Leave a Comment