256 GB स्टोरेज असलेला Vivo चा स्फोटक स्मार्टफोन iPhone La ही पाडतो फिका 4,600mAh च्या शक्तिशाली बॅटरीसह, किंमत आणि वैशिष्ट्ये पहा !

 

 

Vivo V29 Pro 5G : Vivo चा स्फोटक स्मार्टफोन आयफोनला त्याच्या आजीची आठवण करून देईल, 4,600mAh च्या शक्तिशाली बॅटरीसह किंमत आणि वैशिष्ट्ये पहा. प्रसिद्ध स्मार्टफोन कंपनी Vivo आज दुपारी 12 वाजता आपला आणखी एक शानदार स्मार्टफोन Vivo V29 सीरीज भारतीय बाजारात लॉन्च करणार आहे.
ज्याला लोकांना खूप आवडल्याचं म्हटलं जातंय. या स्मार्टफोनमध्ये अप्रतिम फीचर्स आहेत, चला तर मग आम्ही तुम्हाला त्याच्या फीचर्स आणि किंमतीबद्दल माहिती देऊ.

 

■ Vivo V29 Pro 5G चा अप्रतिम कॅमेरा गुणवत्ता

Vivo V29 Pro 5G फोनच्या कॅमेऱ्याच्या गुणवत्तेबद्दल सांगायचे तर, तुम्हाला त्यात 50MP प्राथमिक कॅमेरा मिळेल. हा कॅमेरा OIS सपोर्टसह येतो. याशिवाय तुम्हाला 12MP पोर्ट्रेट कॅमेरा देखील देण्यात आला आहे. हा कॅमेरा 2x ऑप्टिकल झूम क्षमतेसह येतो. जे तुम्हाला दूरच्या गोष्टी जवळून टिपण्यात मदत करतात.

 

■ Vivo V29 Pro 5G ची अप्रतिम प्रदर्शन गुणवत्ता

Vivo V29 Pro मधील डिस्प्ले गुणवत्तेबद्दल बोलायचे झाले तर, यात 6.7 इंचाचा AMOLED डिस्प्ले आहे, ज्याचे रिझोल्यूशन FHD+, आस्पेक्ट रेशो 20:9 आणि रिफ्रेश रेट 120Hz आहे. डिस्प्ले 300Hz टच सॅम्पलिंग रेट आणि 2160Hz पल्स विड्थ मॉड्युलेशन (PWM) डोळा संरक्षण आणि 1,300 nits पर्यंत पीक ब्राइटनेसला सपोर्ट करेल. मोबाईलच्या ऑपरेटिंग सिस्टीमबद्दल बोलायचे झाले तर, तुम्हाला या शानदार स्मार्टफोनमध्ये Android 13 ऑपरेटिंग सिस्टम पाहायला मिळेल.

 

■ Vivo V29 Pro 5G ची मजबूत बॅटरी

या Vivo V29 5G स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 4,600mAh बॅटरी देण्यात आली आहे. ही बॅटरी 80W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते. ही बॅटरी अवघ्या ५० मिनिटांत पूर्ण चार्ज होते. Vivo V29 Pro मध्ये 6.7-इंच AMOLED स्क्रीन, FHD+ रिझोल्यूशन, 20:9 आस्पेक्ट रेशो आणि 120Hz रिफ्रेश रेट आहे.

 

इतर नवीन मोबाईल विषयी माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■ Vivo V29 Pro 5G चे आश्चर्यकारक वैशिष्ट्य

Vivo V29 5G स्मार्टफोनमध्ये Mediatek Dimensity 8200 प्रोसेसर दिसेल. तसेच, जर आपण मोबाईलच्या ऑपरेटिंग सिस्टमबद्दल बोललो, तर तुम्हाला या शानदार स्मार्टफोनमध्ये Android 13 ऑपरेटिंग सिस्टम पाहायला मिळेल. Vivo V29 Pro 8 12GB रॅम आणि 256GB स्टोरेजसह उपलब्ध आहे. यामध्ये तुम्ही रॅम 8GB पर्यंत वाढवू शकता.

 

■ Vivo V29 Pro 5G किंमत

Vivo V29 च्या 8 GB रॅम आणि 128 GB स्टोरेज वेरिएंटची किंमत 32,999 रुपये असेल. त्याच वेळी, त्याच्या 12 जीबी रॅम आणि 256 जीबी स्टोरेज वेरिएंटची किंमत 36,999 रुपये असेल.तुम्ही ते हिमालयन ब्लू, मॅजेस्टिक रेड आणि स्पेस ब्लॅक रंगात देखील खरेदी करू शकता. मॅजेस्टिक रेड कलर ऑप्शनमध्ये खरेदी करता येईल. या फोनमध्ये ऑरा लाइट एलईडी फ्लॅश देखील उपलब्ध असेल.

 

हे पण वाचा :सोन्याचा भाव तब्बल पाच हजार रुपयांनी घसरला आजचे नवीन दर पाण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

 

 

Leave a Comment