विवोचा 200MP कॅमेरा असलेला अप्रतिम स्मार्टफोन तुफानी शक्ती, अप्रतिम लुक आणि फक्त ही किंमत !

 

 

Vivo V26 Pro New Smartphone Sale 2023 : आजकाल स्मार्टफोनच्या दुनियेत, स्मार्टफोन उत्पादक कंपन्या सतत तंत्रज्ञानासह स्मार्टफोन लॉन्च करून आपल्या ग्राहकांना आकर्षित करत आहेत, ज्यामध्ये ताज्या माहितीनुसार, Vivo आता प्रसिद्ध स्मार्टफोन उत्पादक कंपन्यांच्या यादीत समाविष्ट आहे.
Vivo V26. प्रो 2023 स्मार्टफोन बाजारात आणण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे जो भारतीय भाषांमध्ये लवकरच लॉन्च केला जाऊ शकतो.

 

ताज्या अहवालावर विश्वास ठेवला तर, कंपनी या स्मार्टफोनमध्ये 200-मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा बसवू शकते. अशा परिस्थितीत, जर तुम्ही 2023 मध्ये नवीन स्मार्टफोन घेण्याचा विचार करत असाल आणि तुमचे बजेट ₹ 40000 च्या आत असेल, तर आता तुम्हाला इतर पर्याय शोधण्याची गरज नाही कारण तो लवकरच लॉन्च केला जाईल आणि खूप चांगला बनू शकेल. तुमच्यासाठी पर्याय..

 

■ Vivo V26 Pro 2023 चे स्पेसिफिकेशन तुम्हाला वेड लावतील

स्पेसिफिकेशन्सच्या बाबतीत, Vivo चा सर्वात अपडेटेड आणि सर्वोत्तम स्मार्टफोन Vivo V26 Pro 2023, जो 5G कनेक्टिव्हिटीसह येतो, मध्ये 6.7 इंचाचा मोठा आणि सुपर AMOLED डिस्प्ले असेल. या हँडसेटची टचस्क्रीन कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लासच्या संरक्षणाने संरक्षित आहे.

 

Vivo V26 Pro 2023 मध्ये Android 12 ऑपरेटिंग सिस्टम दिसेल. प्रोसेसर म्हणून, कंपनी या हँडसेटमध्ये Qualcomm SDM730 Snapdragon 730 (8 Nm) शक्तिशाली प्रोसेसरला सपोर्ट करते.

 

नवीन मोबाईल विषयी माहिती पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■ Vivo V26 Pro 2023 ची किंमत जाणून घ्या

Vivo V26 Pro 2023 ₹ 40000 पेक्षा कमी बजेट रेंजमध्ये कंपनीकडून बाजारात लाँच केली जाऊ शकते, जे त्याच्या कमी किमतीमुळे इतर 5G स्मार्टफोनच्या तुलनेत हा एक चांगला आणि आधुनिक पर्याय बनवते.

 

■ Vivo V26 Pro 2023 कॅमेरामध्ये खूपच चांगला आहे

कॅमेरा वैशिष्ट्यांनुसार, 200-मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा उपलब्ध आहे, ज्यामध्ये 32-मेगापिक्सेलचा फ्रंट कॅमेरा देखील संभाव्यपणे सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी प्रदान केला जाऊ शकतो. विवो कंपनीच्या इतर प्रीमियम बजेट स्मार्टफोन्सच्या तुलनेत याच्या कॅमेरा वैशिष्ट्यांमुळे तो नक्कीच आधुनिक होईल.

 

हे पण वाचा :सोन्याच्या दारात मोठी घसरण गुंतवणूकदारासाठी चांगली संधी आजचे नवीन दर येथे पहा

 

 

Leave a Comment