Property Knowledge | वडिलांच्या संपत्ती मध्ये मुलींना हिस्सा कधी मिळत नाही,काय आहे कायदा ?येथे सविस्तर माहिती जाणून घ्या !!

 

 

 

Property Knowledge : नमस्कार सर्व नागरिकांना सर्वप्रथम आपले सर्वांचे” कृषी अपडेट 24 तास” या संकेतस्थळावर स्वागत आहे तर बांधवांनो आज आपण संपत्तीचे ज्ञान म्हणजे वडिलांच्या संपत्तीमध्ये मुलींना कधी हिस्सा दिला जात नाही या विषयी सविस्तर अशी माहिती या बातमीमध्ये जाणून घेणार आहोत.

 

भारत देशामध्ये वडिलांच्या संपत्तीवर मुलीच्या हक्का संबंधी काय काय शासनाने तरतुदी केलेले आहेत याविषयी सर्व नागरिकांमध्ये माहितीचा खूप मोठा अभाव आहे आणि विशेष करून महिलांमध्ये संपत्ती बाबतचे ज्ञान खूप कमी असते वडिलांच्या मालमत्ताशी आपला काही संबंध नाही असे महिलांना वाटत असते, पुढे आणखी सविस्तर वाचा….

 

वडिलांच्या संपत्ती मुलींना केव्हा हिस्सा  मिळत नाही ते इथे क्लिक करून पहा !

 

 

हे पण वाचा : आता फक्त या शेतकऱ्यांना मिळणार पीएम कुसुम सोलर पंप योजनेचा लाभ !

 

 

Leave a Comment