Jio Bharat 5G फोनची विक्री सुरू, फोन फक्त 999 रुपयांना उपलब्ध,त्वरीत ऑर्डर करा !

 

■ Jio Bharat 5G फोन स्पेसिफिकेशन :

Jio Bharat फोनचे वजन फक्त 71 ग्रॅम आहे, जे त्याला धरून ठेवण्यास आणि वापरण्यास अतिशय आरामदायी बनवते. याव्यतिरिक्त, फोन HD व्हॉइस कॉलिंग, एफएम रेडिओ आणि 128GB पर्यंत SD मेमरी कार्ड सपोर्टसह येतो, जे वापरकर्त्यांना वैशिष्ट्यांचा समृद्ध संच प्रदान करते. फोनमध्ये 4.5 सेमी टीएफटी स्क्रीन आहे, ज्यामुळे वापरकर्त्यांना पॅनोरॅमिक व्ह्यू मिळू शकते.

 

■ स्वस्त प्लॅनसह Jio Bharat 5G फोन :

Jio Bharat फोनसोबत, तुम्हाला फक्त 123 रुपयांमध्ये नवीन Jio Bharat प्लॅन मिळतो. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 28 दिवसांच्या वैधतेसह 14 GB 4G डेटा मिळतो, ज्यामुळे तुम्हाला दररोज अर्धा GB डेटा मिळेल. हा प्लान वापरकर्त्यांना बजेटमध्ये हाय स्पीड आणि डेटा परवडण्याची संधी देतो.

 

हे पण वाचा : दहावी आणि बारावी बोर्ड परीक्षा 2024 चे परीक्षा वेळापत्रक जाहीर !

 

 

 

Leave a Comment