JIO Phone 3 आज खरेदी करा फक्त Rs 649 मध्ये एकदम स्वस्त आणि जबरदस्त फीचर्स,लगेच ऑर्डर करा !

 

■JIO फोन 3 वैशिष्ट्ये

फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर Jio Phone 3 मध्ये 5.45 इंच एडी प्लस डिस्प्ले आहे. त्याच वेळी, प्रोसेसर क्वाड-कोर क्वालकॉम 215 प्रोसेसर आहे. उत्कृष्ट गती देण्यासाठी, स्मार्टफोनमध्ये 2 GB रॅम आणि 16 GB अंगभूत स्टोरेज आहे, जे 512 GB पर्यंत वाढवता येते. कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचे झाले तर यात 13MP रियर कॅमेरा आणि 8MP फ्रंट कॅमेरा आहे. पॉवरसाठी 3500mAh बॅटरी देण्यात आली आहे. Jio स्मार्टफोन Android 11 वर आधारित आहे.

 

हे पण वाचा: आनंदाची बातमी सरकारी कर्मचाऱ्यांना मिळणार जुन्या पेन्शन योजनेऐवजी हे 3 पर्याय !

 

■ Jio Phone 3 ची किंमत

सर्वोत्कृष्ट डीलबद्दल बोलायचे झाले तर हा स्मार्टफोन आज अतिशय कमी किमतीत उपलब्ध आहे. सध्या तुम्हाला हा फोन फक्त 649 रुपयांमध्ये मिळू शकतो. तुम्ही ते काळ्या आणि निळ्या रंगाच्या प्रकारात मिळवू शकता. यामध्ये 30 दिवसांसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉल, 100 SMS आणि 2GB डेटा प्रतिदिन मोफत आहे. यासह, तुम्हाला 2 वर्षांची वॉरंटी देखील मिळते, जी दुरुस्तीची गरज भासल्यास तुम्ही विनामूल्य मिळवू शकता.

 

हे पण वाचा :Jio Bharat 5G फोनची विक्री सुरू, फोन फक्त 999 रुपयांना उपलब्ध,त्वरीत ऑर्डर करा !

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Comment