Old Pension Scheme Latest News | आनंदाची बातमी सरकारी कर्मचाऱ्यांना मिळणार जुन्या पेन्शन योजनेऐवजी हे 3 पर्याय !

 

 

Old Pension Scheme Latest News : केंद्रामधील मोदी सरकारने दीर्घ प्रतीक्षेनंतर केंद्रीय कर्मचाऱ्यांना मोठी बातमी दिली आहे. याअंतर्गत केंद्रीय कर्मचाऱ्यांना जुनी पेन्शन योजना म्हणजेच जुनी पेन्शन योजनेचा लाभ मिळणार आहे. यानंतर आता केंद्रीय कर्मचारी  बॅटिंग करणार आहेत. मात्र, सर्व कर्मचाऱ्यांना जुन्या पेन्शन योजनेचा लाभ मिळणार नाही.

 

👉कर्मचाऱ्यांना मिळणार हे तीन पर्याय येथे क्लिक करून पहा👈

 

कारण सरकारने जारी केलेल्या नवीन अपडेटनुसार, फक्त काही निवडक कर्मचाऱ्यांना जुनी पेन्शन योजना (Old Pension Scheme) निवडण्याची संधी दिली जात आहे. अशा प्रकारची योजना आंध्र प्रदेशात चालवली जात आहे. सरकार आणि पेन्शन फंड रेग्युलेटरी अँड डेव्हलपमेंट अथॉरिटी (PFRDA) यांच्यात या मुद्द्यावर चर्चा झाली आहे. ही एक मनोरंजक पद्धत मानली जात आहे, परंतु ती लागू होण्यापूर्वी अनेक गुंतागुंत दूर कराव्या लागतील..Read more 

 

 

 

 

 

Leave a Comment