Nokia Magic Max | या स्मार्टफोन वर मुली झाल्या वेड्या,12GB RAM आणि 6900mAh बॅटरी सह, इतर स्मार्टफोन यापुढे आहे फेल ! किंमत एकदम स्वस्त ?

 

 

Nokia Magic Max : नोकियाचा हा स्मार्टफोन आयफोनला मागे टाकणार आहे, त्याची फोटो क्वालिटी डीएसएलआरसारखी असणार आहे.भारतीय बाजारपेठेत अनेक स्मार्टफोन कंपन्या आहेत, त्यापैकी एक नोकियाचे नाव आहे. नोकिया हा भारतीय स्मार्टफोन बाजारातील खूप जुना ब्रँड आहे.ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी नोकिया हा नवा स्मार्टफोन लॉन्च करत आहे. यामध्ये तुम्हाला कमी किमतीत अनेक फीचर्स मिळणार आहेत.

 

👉फीचर्स बॅटरी बॅकअप किंमत जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा👈

 

नोकिया मॅजिक मॅक्स नवीन स्मार्टफोन
नोकिया स्मार्टफोन कंपनी आपल्या ग्राहकांसाठी एक अतिशय शक्तिशाली स्मार्टफोन बाजारात आणण्याच्या तयारीत आहे.ज्याचे नाव कंपनीने Nokia Magic Max दिले आहे.आकर्षक लुक आणि पॉवरफुल फीचर्ससमोर आयफोनही फिका पडेल, असे कंपनीचे म्हणणे आहे. नोकिया मॅजिक मॅक्स स्मार्टफोनबद्दल सविस्तर बोलूया 👉पुढे सविस्तर वाचा

 

हे पण वाचा :आनंदाची बातमी या राज्य शासकीय अधिकारी,कर्मचारी यांच्या प्रोत्साहन भत्त्यात 750/-रुपये दर महिना इतकी वाढ !

 

 

 

Leave a Comment