Nokia Magic Max | या स्मार्टफोन वर मुली झाल्या वेड्या,12GB RAM आणि 6900mAh बॅटरी सह, इतर स्मार्टफोन यापुढे आहे फेल ! किंमत एकदम स्वस्त ?

 

●नोकिया मॅजिक मॅक्स नवीन स्मार्टफोन: डिस्प्ले तपशील

कंपनीने 144hz रिफ्रेश रेट सपोर्ट आणि 1440X3200 रिझोल्यूशनसह 6.9-इंचाचा सुपर AMOLED डिस्प्ले दिला आहे कंपनीने डिस्प्ले उत्पादनासाठी उच्च दर्जाचा कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास देखील दिला आहे. यामध्ये तुम्हाला Snapdragon 8Gen 2 प्रोसेसर देण्यात आला आहे. हा फोन Android 13 ऑपरेटिंग सिस्टमवर काम करतो.

 

 

●नोकिया मॅजिक मॅक्स नवीन स्मार्टफोन: स्टोरेज आणि रॅम 

या पॉवरफुल नोकिया स्मार्टफोनमधील इंटरनल स्टोरेज आणि रॅम बद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला ते 12GB रॅम आणि 256GB किंवा 512GB (पर्यायी) इंटरनल स्टोरेजसह मिळेल.जर तुम्हाला कमी स्टोरेज वाटत असेल तर तुम्ही मायक्रो एसडी कार्डद्वारे तुमची स्टोरेज क्षमता 1TB पर्यंत वाढवू शकता.

 

नोकिया मॅजिक मॅक्स नवीन स्मार्टफोन: कॅमेरा गुणवत्ता 

नोकिया मॅजिक मॅक्स स्मार्टफोनमध्ये, तुम्हाला मागे ट्रिपल कॅमेरा मिळेल ज्यामध्ये 144MP प्राथमिक लेन्स, 32MP अल्ट्रा वाइड कॅमेरा आणि 5MP डेप्थ सेन्सरचा समावेश आहे. याच्या सेल्फी कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला यात 64MP फ्रंट सेल्फी कॅमेरा मिळेल. जो एक उत्तम सेल्फी फोटो क्लिक करेल.

 

●नोकिया मॅजिक मॅक्स नवीन स्मार्टफोन: बॅटरी पॉवर, चार्जिंग आणि कनेक्टिव्हिटी सिस्टम 

Nokia Magic Max स्मार्टफोन 2023 मध्ये तुम्हाला 6900mAh Li-Polymer Type Non Removable बॅटरी देण्यात आली आहे. जे तुम्हाला खूप मजबूत बॅटरी बॅकअप देणार आहे. या फोनमध्ये तुम्हाला 65W फास्ट चार्जिंग सपोर्ट सिस्टम मिळत आहे. यासोबतच या फोनमध्ये कनेक्टिव्हिटीसाठी 5G Lti, वाय-फाय, हॉटस्पॉट, ब्लूटूथ, GPRS आणि इतर अनेक फीचर्स देण्यात आले आहेत.

 

●नोकिया मॅजिक मॅक्स नवीन स्मार्टफोन: अंदाजे किंमत

नोकिया मॅजिक मॅक्स नवीन स्मार्टफोनच्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर,हा स्मार्टफोन भारतीय बाजारात सुमारे ₹ 28900 च्या किमतीत लॉन्च केला जाऊ शकतो.मात्र, कंपनीने त्याच्या किंमतीबाबत अद्याप काहीही खुलासा केलेला नाही. कंपनी हा स्मार्टफोन लॉन्च केल्यानंतरच त्याची किंमत जाहीर करेल.

 

 

 

 

Leave a Comment