एअर इंडिया एअर सर्विसेस मुंबई येथे 998 पदांची भरती | AIASL Recruitment 2023

 

भरती जाहिरात पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

पात्र उमेदवारांना नंतरच्या तारखेला निवड प्रक्रियेसाठी बोलावले जाईल आणि त्यांना तारीख, वेळ आणि स्थळ सूचित केले जाईल आणि उमेदवारांनी दिलेल्या तारखेला आणि वेळेत दिलेल्या ठिकाणी पोहोचणे आवश्यक आहे आणि त्यासोबत योग्यरित्या भरलेला अर्ज आणि प्रशस्तिपत्रांच्या प्रती/ “अल एअरपोर्ट सर्व्हिसेस लिमिटेड” च्या नावे डिमांड ड्राफ्टद्वारे प्रमाणपत्रे (या जाहिरातीसोबत जोडलेल्या अर्जाच्या नमुन्यानुसार) आणि नॉन-रिफंडेबल अर्ज फी रु. 500/- (रु. पाचशे) मुंबई येथे देय आहे. SC/ST समुदायातील माजी सैनिक/उमेदवारांना कोणतेही शुल्क भरावे लागणार नाही. डिमांड ड्राफ्टच्या उलट बाजूस उमेदवाराने पूर्ण नाव आणि मोबाईल नंबर नमूद करणे आवश्यक आहे.

 

हे पण वाचा : या स्मार्टफोन वर मुली झाल्या वेड्या,12GB RAM आणि 6900mAh बॅटरी सह, इतर स्मार्टफोन यापुढे आहे फेल ! किंमत एकदम स्वस्त ?

 

 

 

 

 

Leave a Comment