TVS ची ही इलेक्ट्रिक स्कूटर फक्त 16 हजारात खरेदी करा,मिळेल 145 किमीची रेंज| TVS Electric Scooter

 

नोकरदारांसाठी १ सप्टेंबरपासून लागू होणार नवीन नियम, कर दरातही बदल होणार ?

 

■ 4 चार्जेसमध्ये दिवसभर चालेल

तुम्ही TVS ची ही इलेक्ट्रिक स्कूटर पूर्ण चार्ज केल्यानंतर 4 तासात दिवसभर सहज चालवू शकता. जे केवळ 4.2 सेकंदात शून्य ते 40 किलोमीटर प्रति तास वेग वाढवू शकते. याचा टॉप स्पीड 82 किलोमीटर प्रति तास आहे आणि या कंपनीने एकूण 11 कलर पर्यायांमध्ये ते सादर केले आहे. तुम्ही त्याचे टॉप मॉडेल रु. 1.62 लाखांच्या शोरूम किंमतीत खरेदी करू शकता आणि सुरुवातीची किंमत रु.1.56 लाख आहे.

 

■ जवळच्या शोरुम भेट देऊन बुक करा !

जर तुम्ही ही इलेक्ट्रिक स्कूटर खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्ही तुमच्या जवळच्या नेतृत्वाला भेट देऊन रु.16000 च्या डाउन पेमेंटसह खरेदी करू शकता. त्याच वेळी, दरमहा 4,687 रुपये 9.7 टक्के व्याजासह 3 वर्षांसाठी जमा करावे लागतील. याबद्दल अधिक माहितीसाठी, आपण आपल्या जवळच्या नेतृत्वास भेट देऊन सहजपणे घेऊ शकता.

 

आनंदाची बातमी :या राज्य शासकीय अधिकारी,कर्मचारी यांच्या प्रोत्साहन भत्त्यात 750/-रुपये दर महिना इतकी वाढ

 

 

 

Leave a Comment