EPFO Balance Check : PF खातेधारकांना या दिवशी मिळणार व्याजाचे पैसे,घरी बसून चेक करा !

 

EPFO Balance Check : PF खातेधारकांना या दिवशी मिळणार व्याजाचे पैसे, घरी बसून चेक करा EPFO बॅलन्स चेक: PM कर्मचाऱ्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. मोदी सरकार लवकरच पीएफ कर्मचाऱ्यांच्या खात्यात व्याजाचे पैसे जमा करणार आहे. कुलदीप सिंग यांनी ७ सप्टेंबर २०२३ सकाळी ८:३३ EPFO बॅलन्स चेक: PM कर्मचाऱ्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे.
मोदी सरकार लवकरच पीएफ कर्मचाऱ्यांच्या खात्यात व्याजाचे पैसे जमा करणार आहे. काही महिन्यांपूर्वी केंद्र सरकारने 2022-2023 या आर्थिक वर्षासाठी 8.15 टक्के व्याज देण्याचा निर्णय घेतला होता.

 

👉तुमचे व्याजाचे पैसे कसे तपासावे हे पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा👈

 

असे मानले जात आहे की सरकार कोणत्याही तारखेला पीएफ कर्मचाऱ्यांना ही खुशखबर देऊ शकते. 6 कोटींहून अधिक पीएफ कर्मचाऱ्यांना याचा फायदा होणार आहे. यावेळी गेल्या तीन वर्षांतील सर्वाधिक व्याजाची रक्कम हस्तांतरित करण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे. ही रक्कम महागाईत बुडणाऱ्या व्यक्तीसाठी भुसावळ ठरणार आहे… पुढे सविस्तर वाचा

 

 

 

Leave a Comment