Vivo V29 Pro 5G | 50 MP फ्रंट कॅमेरा असलेला Vivo चा किलर फोन या महिन्यात भारतात येणार ? मुली झाल्या सेल्फी घेण्यासाठी उतावीळ !

 

Vivo V29 Pro 5G : विवोच्या हँडसेटला भारतात खूप पसंती दिली जात आहे. अशा परिस्थितीत जर तुम्ही Vivo चे ग्राहक असाल आणि तुम्ही स्वतःसाठी नवीन फोन घेण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. लीक झालेल्या वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, Vivo V29 Pro लवकरच भारतीय बाजारपेठेत सादर केला जाऊ शकतो.

 

मात्र ते भारतापूर्वी जागतिक बाजारपेठेत लाँच करण्यात आले. असे म्हटले जात आहे की भारतीय रूपे जागतिक रूपे सारखी असू शकतात. म्हणजेच, दोन्हीमध्ये समान वैशिष्ट्ये प्रदान केली जाऊ शकतात. 91Mobiles च्या रिपोर्टनुसार, Vivo V29 5G आणि Vivo V29 Pro 5G या महिन्याच्या अखेरीस सादर केले जाऊ शकतात.

 

हे पण वाचा : आता फक्त एवढीच रक्कम बचत खात्यात ठेवता येणार, RBI ने मिनिमम बॅलन्सबाबत नवा नियम केला जाहीर ?

 

इतर अहवालांवर विश्वास ठेवला तर, हँडसेट मॅजेस्टिक रेड कलरमध्ये लॉन्च केला जाऊ शकतो. Qualcomm Snapdragon 778G SoC चिप Vivo V29 5G मध्ये प्रोसेसर म्हणून वापरली जाऊ शकते. याशिवाय, कंपनीचा हा फोन Android 13-आधारित Funtouch OS 13 वर काम करू शकतो. यामध्ये 6.78-इंचाचा AMOLED डिस्प्ले दिसू शकतो, ज्याचे रिझोल्यूशन 2,800 x 1,260 पिक्सेल आणि रिफ्रेश रेट 120Hz असेल.

 

फोटोग्राफीसाठी, Vivo V29 5G मध्ये ऑप्टिकल इमेज स्टॅबिलायझेशन (OIS), 8-मेगापिक्सेल अल्ट्रा-वाइड एंगल सेन्सर आणि 2-मेगापिक्सेल मोनोक्रोम सेन्सरसह 50-मेगापिक्सलचा प्राथमिक मागील सेन्सर प्रदान केला जाऊ शकतो. तर, सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 50 मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा दिला जाऊ शकतो.

 

सरकारी कर्मचाऱ्यांच्या रजेबाबत केंद्र सरकारचे नवे धोरण,आता इतक्या दिवसांची सुट्टी मिळणार ?

 

Vivo V29 5G मध्ये 80W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 4,600mAh बॅटरी दिली जाऊ शकते. यात इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट सेन्सर आहे. हे 5G, 4G, ब्लूटूथ, GPS, Beidou, GLONASS, NavIC आणि USB Type-C कनेक्टिव्हिटीसह सुसज्ज असू शकते.

 

हा फोन जागतिक बाजारपेठेत 8GB + 128GB, 8GB + 256GB आणि 12GB + 256GB स्टोरेजसह लॉन्च करण्यात आला आहे. Vivo V29 5G हिमालयन ब्लू, मॅजेस्टिक रेड, पर्पल फेयरी आणि स्पेस ब्लॅक कलर व्हेरियंटमध्ये उपलब्ध आहे. तथापि, कंपनीने अद्याप अधिकृतपणे नवीन हँडसेटबद्दल कोणतीही माहिती शेअर केलेली नाही.

 

सर्व प्रकारचे नवनवीन अपडेट जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा 

 

 

 

 

Leave a Comment