Redmi note 12 Pro | 200MP कॅमेरा आणि 8000mAh बॅटरी असलेला स्मार्टफोन अगदी स्वस्त दरात येतो, जाणून घ्या किंमत ?

 

 

Redmi note 12 Pro : आम्ही तुम्हाला Redmi च्या नवीन ब्रँड 5G स्मार्टफोन Redmi Note 12 Pro बद्दल महत्वाची माहिती सांगणार आहोत. Redmi ने 5G स्मार्टफोनचे नवीन मॉडेल लाँच केले आहे. काय आहे या फोनची खासियत? मी या लेखात सांगणार आहे. जर तुम्हाला या फोनची वैशिष्ट्ये माहित असतील तर तुम्हाला हा फोन आवडेल.

 

या स्मार्टफोनमध्ये 6.67 इंचाचा फुल एचडी एमोलेड डिस्प्ले आहे. यासोबत 120 Hz रिफ्रेश रेट देखील आहे. या स्मार्टफोनमध्ये आणखीही काही फंक्शन्स आहेत ज्या ग्राहकांच्या पसंतीस उतरल्या आहेत. चला जाणून घेऊया की, लोकांना हा स्मार्टफोन एवढा आवडला आहे. तुम्हालाही जाणून घ्यायचे असेल तर हा लेख शेवटपर्यंत वाचा म्हणजे तुम्हाला संपूर्ण माहिती मिळेल.

 

■ या मोबाईलची डिस्प्ले गुणवत्ता खाली पहा

या 5G स्मार्टफोनचा डिस्प्ले फोनच्या तुलनेत खूप मजबूत आहे आणि त्याची लांबी आणि रुंदी देखील चांगली आहे. या स्मार्टफोनचा डिस्प्ले ६.६७ इंचाचा फुल एचडी एमोलेड डिस्प्ले आहे. या स्मार्टफोनचा रिफ्रेश दर 120 Hz आहे. यासोबतच त्याच्या डिस्प्लेमध्ये कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास 3 प्रोटेक्शन बसवण्यात आले आहे.

 

या काचेच्या मदतीने तुम्ही कोणताही व्हिडिओ पाहिल्यास तुम्हाला अस्पष्टता दिसणार नाही. तुम्ही व्हिडिओ कोणत्याही कोनातून पाहिल्यास तुम्हाला तो स्पष्टपणे दिसेल. त्याच्या डिस्प्लेचे रिझोल्यूशन 1080*2400 पिक्सेल आहे. त्याचा डिस्प्ले अत्यंत टिकाऊ आहे.

 

■ प्रोसेसर गुणवत्ता खालील प्रमाणे पहा !

या 5G स्मार्टफोनमध्ये एक अप्रतिम प्रोसेसर आहे जो स्मार्टफोनपेक्षा खूप वेगवान आहे. या स्मार्टफोनचा प्रोसेसर ऑक्टा कोअर मीडिएटेड डायमेंशनच्या आधारावर बनवला गेला आहे ज्यामध्ये तुम्हाला 1080 प्रोसेसर आणि 12GB रॅम मिळेल. 256 GB पर्यंत स्टोरेज देखील आहे. प्रदान केले. या स्मार्टफोनद्वारे तुम्ही कमी वेळेत चांगल्या दर्जाचे व्हिडिओ ऑडिओ डाउनलोड करू शकता.

 

Redmi ने 5G स्मार्टफोन बाजारात आणला. या स्मार्टफोनमध्ये 12GB रॅमसह 256 GB स्टोरेज आहे. या स्टोरेजशिवाय ग्राहकांना या स्मार्टफोनमध्ये आणखी स्टोरेज वाढवण्याची सुविधा देण्यात आली आहे. यामध्ये तुम्ही तुमच्या आवडीनुसार मेमरी कार्ड वापरून स्टोरेज वाढवू शकता.

 

ज्यामध्ये तुम्ही 8GB, 32GB, 64GB मेमरी कार्ड वापरू शकता. जेणेकरून या स्मार्टफोनमधील तुमची स्टोरेज आणखी वाढवता येईल आणि तुम्ही तुमच्या स्मार्टफोनमध्ये अधिक फोटो, व्हिडिओ आणि ऑडिओ सेव्ह करू शकता.

 

■ या 5G स्मार्टफोनचा दर किती आहे?

Redmi Note 12 Pro 5G स्मार्टफोन फ्रस्ट्रेटेड ब्लू स्टार डस्ट पर्पल आणि ऑनिक्स ब्लॅक शेड्समध्ये लॉन्च करण्यात आला आहे. हा स्मार्टफोन 12GB रॅम आणि 256 GB स्टोरेज सह बाजारात लॉन्च करण्यात आला आहे, ज्याची किंमत या कंपनीने 28999 रुपये निश्चित केली आहे. हा फोन तुम्ही फ्लिपकार्ट, अॅमेझॉन इत्यादी ऑनलाइन स्टोअरमधून खरेदी करू शकता.

 

याशिवाय, जर तुम्हाला 6GB रॅम अधिक 128GB स्टोरेज असलेला 5G स्मार्टफोन घ्यायचा असेल तर त्याची किंमत 23999 रुपये असेल आणि जर तुम्हाला 8GB रॅम अधिक 128GB स्टोरेज असलेला स्मार्टफोन घ्यायचा असेल तर त्याची किंमत 25000 रुपये असेल.

 

जर तुम्हाला 8GB रॅम आणि 256GB स्टोरेज असलेला स्मार्टफोन घ्यायचा असेल तर तुम्हाला रुपये मोजावे लागतील. त्याची किंमत 26999 असणार आहे. Redmi ने अतिशय कमी किमतीत चांगल्या दर्जाचा 5G स्मार्टफोन बाजारात आणला आहे.

 

हे पण वाचा :आता तुम्ही 50 लाखांच्या कर्जावर 33 लाख रुपयांची बचत करू शकता, RBI ने हे नियम केले जाहीर !

 

 

Leave a Comment