Electric Hero Splendor | ही गाडी करणार मार्केट जाम, सिंगल चार्जमध्ये धावणार 240 किमी,जबरदस्त रेंज देणार !

 

 

Electric Hero Splendor :देशात इलेक्ट्रिक टू व्हीलरच्या वाढत्या मागणीच्या पार्श्वभूमीवर आता Hero Splendor Plus बाईक इलेक्ट्रिक व्हर्जनमध्ये येणार असल्याची बातमी येत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की Hero Splendor Plus बजेट टू व्हीलर सेगमेंटमध्ये खूप लोकप्रिय आहे आणि लोक बर्याच काळापासून त्याच्या इलेक्ट्रिक व्हर्जनची वाट पाहत आहेत.अशा परिस्थितीत, लवकरच बाजारात येणार असल्याची बातमी ऐकून लोक खूप उत्सुक आहेत.

 

मात्र, हिरो स्प्लेंडर इलेक्ट्रिक बाईक लॉन्च करण्याबाबत कंपनीकडून कोणतीही अधिकृत माहिती देण्यात आलेली नाही. पण अनेक अहवाल सांगतात की कंपनीने या इलेक्ट्रिक बाइकचे उत्पादन सुरू केले आहे. आज आमच्या रिपोर्टमध्ये आम्ही तुम्हाला या इलेक्ट्रिक बाइकशी संबंधित सर्व महत्त्वाची माहिती देणार आहोत.

 

अधिक माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■ हिरो स्प्लेंडर इलेक्ट्रिक बाइकचे तपशील

कंपनी दोन वेगवेगळ्या बॅटरी पॅकसह Hero Splendor इलेक्ट्रिक बाइक बाजारात आणू शकते. त्यापैकी पहिला 4kwh आणि दुसरा 8kwh बॅटरी पॅक असेल. यासोबतच तुम्हाला यामध्ये 9kW क्षमतेची इलेक्ट्रिक मोटर देखील मिळू शकते. जर आपण 4kwh बॅटरी पॅक वेरिएंटबद्दल बोललो तर, या बॅटरी पॅकला पूर्णपणे चार्ज करून, तुम्ही ही इलेक्ट्रिक स्कूटर 120 किलोमीटरपर्यंत चालवू शकता. त्याच्या 8kwh बॅटरी पॅक प्रकाराबद्दल बोलायचे झाल्यास, त्याची क्षमता एकदा पूर्ण चार्ज केल्यानंतर 240 किलोमीटरची ड्राइव्ह रेंज ऑफर करण्याची आहे.

 

 

■ हिरो स्प्लेंडर इलेक्ट्रिक बाइकची किंमत

कंपनी आपल्या आगामी इलेक्ट्रिक बाइकमध्ये उत्तम ब्रेकिंग सिस्टीम आणि आधुनिक सस्पेंशन सिस्टीम देणार आहे. याशिवाय यामध्ये तुम्हाला अनेक आधुनिक फीचर्स पाहायला मिळतील. या इलेक्ट्रिक बाईकच्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर त्याच्या किंमतीबाबत अद्याप कोणतीही माहिती देण्यात आलेली नाही. पण ही इलेक्ट्रिक बाईक 1 लाख रुपये किमतीत बाजारात दाखल होण्याची शक्यता आहे.

 

हे पण वाचा : सोन्याच्या दारात दरात आज मोठी घसरण दहा ग्रॅम सोन्याचे आजचे दर येथे पहा

 

 

Leave a Comment