Desi Jugad Video | शेतकऱ्याने जुगाड करून बनवले प्लांट शिफ्टिंग मशिन, जुगाड बघून अभियंत्यांनाही घाम फुटला !

 

 

Desi Jugad Video : शेतकऱ्याने जुगाड करून प्लांट शिफ्टिंग मशिन बनवले, जुगाड बघून अभियंत्यांनाही घाम फुटला. आजच्या काळात नवीन आधुनिक मशीन्सच्या वापराने लोक मोठ्या प्रमाणात डिजिटल होत आहेत.आपल्या सर्वांना माहित आहे की जुगाडशी संबंधित व्हिडिओ सोशल मीडियावर दररोज चर्चेचा विषय बनतात.

 

देसी जुगाडचा असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये एखादी व्यक्ती एखाद्या यंत्राच्या साहाय्याने रोपाला इजा न करता एका ठिकाणाहून दुस-या ठिकाणी कशी लावते हे तुम्ही पाहू शकता. ही खोडसाळ युक्ती पाहून बड्या अभियंत्यांची झोप उडाली आहे. चला तर मग जाणून घेऊया…

 

देशी जुगाडू व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

■अप्रतिम जुगाड पासून बनवलेले प्लांट शिफ्टिंग मशीन

सध्या सोशल मीडियावर एक व्हिडीओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये एका व्यक्तीने जुगाडमधून असे मशीन बनवले आहे, जे तुमचे मन हेलावेल. जुगाडपासून बनवलेल्या यंत्राच्या साहाय्याने एखाद्या व्यक्तीने झाडाला इजा न करता एका ठिकाणाहून दुसऱ्या ठिकाणी कसे लावले हे तुम्ही व्हिडिओमध्ये पाहू शकता. याला इंजिनियरचे मन असेही म्हणता येईल. हा देसी जुगाड सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

 

हे पण वाचा :आज सोन्याच्या दरात मोठी वाढ तर चांदीच्या दरात घसरण,जाणून घ्या काय आहे दहा ग्रॅम ची किंमत ?

 

 

 

 

Leave a Comment