New Insurance policy | शासनाची नवीन विमा पॉलिसी फक्त 20 रुपयांमध्ये मिळणार दोन लाख रुपयाचा विमा,कसे ते जाणून घ्या ?

 

 

New Insurance Policy : आयुर्विमा पॉलिसी सरकारकडून दिली जाते. या योजना अपवादात्मकपणे कमी प्रीमियमवर कव्हरेज देतात. केंद्र सरकारने सुरू केलेली प्रधानमंत्री सुरक्षा विमा योजना (PMSBY) हा खेळ बदलणारा उपक्रम म्हणून पाहिला जातो.फक्त 20 रुपयांच्या प्रीमियमसह, खातेदार 2 लाख रुपयांचे विमा संरक्षण मिळवू शकतो.

 

टोमॅटोच्या भाववाढीबाबत देशात खळबळ उडाली आहे, मात्र प्रत्येक भागात भाव वाढत आहेत. विमाही महाग होत आहे आणि त्यामुळे लोकांना खूप त्रास सहन करावा लागत आहे. मात्र, तुम्ही सरकारच्या एका योजनेकडे लक्ष द्यावे.

 

👉👉वयोमर्यादा आणि ऑनलाईन अर्ज कसा करायचा या सविस्तर माहितीसाठी येथे क्लिक करा👈👈

 

यामध्ये सरकारकडून आयुर्विमा पॉलिसी दिली जाते. या योजना अपवादात्मकपणे कमी प्रीमियमवर कव्हरेज देतात. कमी उत्पन्न असलेल्या व्यक्तींसाठी विशेषतः फायदेशीर. केंद्र सरकारने सुरू केलेली प्रधानमंत्री सुरक्षा विमा योजना (PMSBY) हा खेळ बदलणारा उपक्रम म्हणून पाहिला जातो.

 

काही वर्षांपूर्वी सादर करण्यात आलेले, PMSBY नाममात्र प्रीमियमवर पुरेसे विमा संरक्षण प्रदान करते. फक्त 20 रुपयांच्या प्रीमियमसह, खातेदार 2 लाख रुपयांचे विमा संरक्षण मिळवू शकतो,👉सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

मोठी बातमी :कर्जदारासाठी RBI बँकेने केले नवीन नियम जाहीर ! काय आहेत नवीन मार्गदर्शक तत्वे ते पहा.

 

👉फक्त 296 रुपये खर्चून आयुष्यभर मोफत लाईट लावा, वीज बिल येणार शून्यावर ! लाखो रुपये खर्च वाचणार👈

 

 

 

 

 

 

Leave a Comment