तुम्हाला तुमचा CIBIL स्कोअर सुधारायचा असेल,तर हे App करेल मदत,कसे ते जाणून घ्या ?

 

माहितीसाठी,आम्ही तुम्हाला सांगतो की CIBIL स्कोर व्यवस्थापित करणारी कंपनी TransUnium चे अधिकृत अॅप Google Play Store आणि App Store वर उपलब्ध आहे. हे अॅप तुम्हाला तुमचा CIBIL स्कोअर तर सांगतोच पण ते राखण्यासाठी महत्त्वाच्या टिप्सही देतो. तुम्ही या अॅपद्वारे CIBIL स्कोरशी संबंधित तक्रारी देखील करू शकता.

 

■ सिबिल स्कोअर :

पैसा बाजार ही पॉलिसी बाजारची उपकंपनी आहे जी विविध प्रकारच्या लोकांना एक व्यासपीठ देते. यासोबतच क्रेडिट स्कोअर तपासण्यातही मदत होते. त्याचे अॅप डाउनलोड आणि स्थापित केल्यानंतर, तुम्हाला त्यात लॉग इन करावे लागेल. सर्व आवश्यक माहिती दिल्यानंतर, तुम्ही तुमचा क्रेडिट स्कोअर आणि त्याच्याशी संबंधित माहिती पाहू शकता.

 

बँक बाजार अॅपबद्दल बोलायचे झाले तर ते खूप लोकप्रिय अॅप आहे. याद्वारे तुम्ही तुमचा CIBIL स्कोर, कर्ज आणि विमा पॉलिसी यांसारखी अनेक उत्पादने पाहू शकता. यासोबतच तुम्हाला CIBIL स्कोअर तपासण्याची सुविधाही मिळते.

 

यानंतर क्रेडिट मंत्र अॅप येतो, याद्वारे तुम्ही सिबिल स्कोअर सहज तपासू शकता. यासोबतच बरीच वैयक्तिक माहितीही उपलब्ध आहे. देशातील वापरकर्त्यांच्या क्रेडिट व्यवस्थापन प्रक्रिया आणि खर्च करण्याच्या सवयी लक्षात घेऊन त्याची रचना करण्यात आली आहे. तुमच्या स्कोअरनुसार कोणते क्रेडिट कार्ड योग्य आहे आणि कोणत्या स्कोअरवर किती कर्ज मिळेल हे ते सांगते.

 

पेटीएम मनी ऑनलाइन पेमेंटसह सुरू झाल्यापासून खूप वाढत आहे. त्‍याच्‍या अॅपच्‍या माध्‍यमातून कोणीही बँकिंग सेवांचा लाभ घेऊ शकतो. त्याच्या मदतीने तुम्ही क्रेडिट कार्डपासून कर्जापर्यंत काहीही घेऊ शकता. हे तुम्हाला तुमचा CIBIL स्कोअर जाणून घेण्यास देखील मदत करते.

 

हे पण वाचा :आनंदाची बातमी या राज्य शासकीय अधिकारी,कर्मचारी यांच्या प्रोत्साहन भत्त्यात 750/-रुपये दर महिना इतकी वाढ

 

 

 

 

Leave a Comment