Redmi चा हा अप्रतिम स्मार्टफोन iPhone पेक्षा दिसायला भारी, 6900mAh बॅटरी आणि 200MP DLSR कॅमेरा सह !

 

 

Redmi Note 13 Pro Max Smartphone : Redmi चा हा उत्कृष्ट स्मार्टफोन iPhone विकण्याचे वचन देईल, तो 6900mAh बॅटरी आणि 200MP कॅमेरा सह DSLR देईल. तुम्ही रेडमी मोबाईलचे नाव ऐकले असेल, जे तुम्हाला अगदी कमी किमतीत उत्तम मोबाईल देते. तुम्हाला माहीत असेल तर, स्वस्त 4G फोन सर्वप्रथम रेडमी मोबाईल निर्माता कंपनीने लॉन्च केला होता.

 

ज्यामध्ये तुम्हाला 4G अगदी कमी किंमतीत मिळू शकतो. सेल दरम्यान किंमती. हे लक्षात घेऊन फोन खरेदी करण्यात आले होते, आता रेडमी मोबाईलने 5G सपोर्ट मोबाईल मार्केटमध्ये देखील प्रवेश केला आहे.

 

Redmi Note 13 Pro Max 5G स्मार्टफोनमध्ये मजबूत स्पेसिफिकेशन्स उपलब्ध असतील.

Redmi Note 13 Pro Max 5G स्मार्टफोन बाजारात येताच, बाजारात आयफोनची मागणी कमी होऊ शकते कारण रेडमीच्या या स्मार्टफोनमध्ये तेच फीचर्स मिळू शकतात. यात 6.6 इंच मोठा HD+ AMOLED डिस्प्ले असू शकतो जो 120Hz रिफ्रेश रेटवर काम करण्यास सक्षम असेल.

हा फोन Android 13 ऑपरेटिंग सिस्टमवर काम करण्यास सक्षम असेल. यासोबत Qualcomm Snapdragon 8+ Gen 2 5G प्रोसेसर दिला जाऊ शकतो.

 

हे पण वाचा : 200MP कॅमेरा आणि 8000mAh बॅटरी असलेला स्मार्टफोन अगदी स्वस्त दरात येतो, जाणून घ्या किंमत

 

Redmi Note 13 Pro Max 5G स्मार्टफोनमध्ये DSLR कॅमेरा गुणवत्ता असेल

सूत्रांनुसार, असे समोर आले आहे की Redmi Note 13 Pro Max 5G स्मार्टफोनमध्ये 200MP चा प्राइमरी कॅमेरा दिसू शकतो. यासोबतच 12MP अल्ट्रा वाइड आणि 12MP फोकस सेन्सर मिळू शकतो. सेल्फीसाठी 50 MP चा फ्रंट कॅमेरा दिला जाऊ शकतो.

 

Redmi Note 13 Pro Max 5G स्मार्टफोनमध्ये सर्वात मोठी बॅटरी मिळू शकते !

Redmi Note 13 Pro Max 5G स्मार्टफोनमध्ये आजपर्यंतची सर्वात मोठी बॅटरी असेल जी 6900mAh असू शकते. एकदा चार्ज केल्यानंतर अनेक दिवस चार्ज करण्याची गरज भासणार नाही. ते लवकर चार्ज करण्यासाठी, यामध्ये 130W वॅट फास्ट चार्जिंग सपोर्ट दिला जाऊ शकतो. यामध्ये तुम्हाला C-प्रकारचे चार्जिंग मिळू शकते.

 

Redmi Note 13 Pro Max 5G स्मार्टफोनची किंमत आयफोनच्या निम्मी असेल.

Redmi Note 13 Pro Max 5G मध्ये स्टोरेजची कमतरता भासणार नाही. यामध्ये तुम्हाला 12 GB आणि 16 GB रॅम आणि याशिवाय 256 GB आणि 512 GB इंटरनल स्टोरेज मिळू शकते. त्याच्या लॉन्चबद्दल कोणतीही अधिकृत पुष्टी झालेली नाही, 2024 पर्यंत ते बाजारात येईल अशी अपेक्षा आहे. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, त्याची किंमत जवळपास 30 हजार रुपये असू शकते.

 

हे पण वाचा :केंद्रीय कर्मचाऱ्यांना महागाई भत्ता 3 लाख 14 हजार 088 रुपये मिळणार,नविन अपडेट आले समोर ?

 

 

 

Leave a Comment