Vivo चा स्टायलिश स्मार्टफोन येतोय हृदयाची घंटी वाजायला, जाणून घ्या किंमत ?

 

 

Vivo V29 Pro 5G : मालिका लवकरच भारतात लॉन्च होणार आहे. नवीन रिपोर्टमध्ये फोनची किंमत आणि कॅमेरा समोर आला आहे. फोनमध्ये उत्कृष्ट पोर्ट्रेट कॅमेरा, वक्र AMOLED डिस्प्ले आणि जलद चार्जिंग सपोर्ट असेल. चला जाणून घेऊया Vivo V29 आणि Vivo V29 Pro बद्दल.

 

Vivo वर्षाच्या अखेरीस Vivo V29 मालिका भारतात लॉन्च करेल. या मालिकेत दोन मॉडेल्स असतील (Vivo V29 आणि Vivo V29 Pro). 91Mobiles च्या बातमीनुसार, फोनचे डिझाइन आणि हार्डवेअर तपशील समोर आले आहेत आणि नवीन रिपोर्टमध्ये फोनची किंमत आणि कॅमेरा उघड झाला आहे. फोनमध्ये उत्कृष्ट पोर्ट्रेट कॅमेरा, वक्र AMOLED डिस्प्ले आणि जलद चार्जिंग सपोर्ट असेल. चला जाणून घेऊया Vivo V29 आणि Vivo V29 Pro बद्दल

 

■ Vivo V29 मालिका अपेक्षित किंमत

MySmartPrice च्या रिपोर्टनुसार, Vivo V29 सीरीजची किंमत 40 हजारांपेक्षा कमी असू शकते. म्हणजे त्यात टॉप एंड फोन म्हणजेच Vivo V29 Pro देखील समाविष्ट केला जाईल.

 

■ Vivo V29 मालिका कॅमेरा

Vivo V29 5G आणि Vivo V29 Pro 5G ला पोर्ट्रेट फोटोग्राफीसाठी मोठे अपग्रेड मिळण्याची अपेक्षा आहे. दोन्ही फोनमध्ये पोर्ट्रेट-केंद्रित कॅमेरे असतील, जे ‘बेस्ट प्रोफेशनल लेव्हल पोर्ट्रेट फोटो’ क्लिक करण्यास सक्षम असतील. Vivo V29 Pro 5G मध्ये 50MP Sony IMX663 प्राथमिक कॅमेरा असेल, ज्याची फोकल लांबी 50mm असेल. फोनमध्ये ‘स्मार्ट ऑरा लाइट’ नावाचे एक नवीन वैशिष्ट्य देखील असेल, जे 1800K ते 4500K पर्यंत अॅडजस्टेबल लाइट प्रदान करेल.

 

हे पण वाचा : जुन्या पेन्शनबाबत आरबीआयने केली मोठी घोषणा,जाणून घ्या आता राज्य सरकारे काय करणार ?

 

■ हा मोबाईल अनेक रंगात असेल

Vivo V29 आणि Vivo V29 Pro दोघेही Vivo India कडून खास वेडिंग-स्टाइल पोर्ट्रेट वैशिष्ट्यासह येण्याची अपेक्षा आहे. Vivo V29 तीन रंगांमध्ये उपलब्ध असेल, तर Vivo V29 Pro दोन रंगांमध्ये उपलब्ध असेल.

 

■ Vivo V29 मालिका तपशील

Vivo V29 आणि Vivo V29 Pro मध्ये 3D वक्र 1.5K AMOLED डिस्प्ले, 120Hz रिफ्रेश रेट आणि HDR10+ प्रमाणपत्र असेल. दोन्ही फोन्सना 80W फास्ट चार्जिंग स्पीड मिळेल. ते Android 13 OS वर चालतील असा अंदाज लावला जाऊ शकतो. दोन्ही फोन 5G नेटवर्क सपोर्टसह येऊ शकतात.

 

हे पण वाचा :सोन्याच्या दारात दरात आज मोठी घसरण दहा ग्रॅम सोन्याचे आजचे दर येथे पहा !

 

 

 

 

Leave a Comment