नोकियाचा हा स्मार्टफोन आयफोनची लावणार वाट, 8 हजार किंमतीसोबतच आहेत दमदार फीचर्स

 

 

Nokia 110 C 31 Note : नोकिया कंपनी दीर्घकाळ भारतावर राज्य करत आहे. देशात जेव्हा कीपॅड स्मार्टफोन लॉन्च झाले तेव्हा प्रत्येकाच्या हातात सॅमसंग फोन दिसू लागले.तेव्हापासून या कंपनीने आपल्या युजर्सच्या आवडीनिवडी लक्षात घेऊन उत्तम फीचर्स असलेले फोन लॉन्च करण्यात कोणतीही कसर सोडली नाही.
त्यामुळे या कंपनीचे स्मार्टफोन जगभरात चर्चेत आहेत. सध्या कंपनीचा 5G स्मार्टफोन चर्चेत आहे (Nokia 110 C 31 Note )हे नोकियाचे अतिशय स्वस्त आणि शक्तिशाली वैशिष्ट्य आहे. सादर केले. कॉम्पॅक्ट डिझाइनसह हा स्मार्टफोन तुम्हाला मिळेल. चला तुम्हाला त्याच्या वैशिष्ट्यांबद्दल सांगतो.

 

■ Nokia 110 C 31 Note फीचर्स

Nokia 110 C 31 Note च्या फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला यात अनेक फीचर्स पाहायला मिळतील. या स्मार्टफोनमध्ये 6200mAh ची पॉवरफुल बॅटरी आहे. या स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला सुपर फास्ट चार्जिंगचा सपोर्ट मिळतो. याशिवाय फोनमध्ये 8GB रॅम आणि 256GB रॉम आहे.

 

■ 1100 C31 नोट कॅमेरा

कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचे झाले तर, 1100 C31 Note दोन कॅमेर्‍यांनी सुसज्ज आहे, त्यातील पहिला कॅमेरा 64MP आहे आणि दुसरा कॅमेरा 12MP फ्रंट-फेसिंग स्नॅपर आहे. सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉल्स घेण्यासाठी यात 16MP कॅमेरा आहे.

 

■ 1100 C31 नोटची किंमत

1100 C31 Note च्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर हा स्मार्टफोन तुम्हाला फक्त 8 हजार रुपयांमध्ये मिळेल. हा स्मार्टफोन कंपनीने तुमच्या बजेटनुसार सादर केला आहे.

 

हे पण वाचा :तुमचे पॅन कार्ड 10-20 वर्षे जुने असेल तर हे काम करावे लागणार ?

 

 

 

 

 

Leave a Comment