Desi Jugad | भन्नाट जुगाड वापरून मजदुराने पोहोचवले छतावर सिमेंटचे पत्रे, जुगाड पाहून अनेकांना बसला धक्का…

 

 

Desi Jugad : अप्रतिम जुगाड करत मजूर पोहोचले छतावरील सिमेंटचे पत्रे, जुगाड पाहून अनेकांना धक्का बसला. जुगाडशी संबंधित व्हिडिओ सोशल मीडियावर दररोज चर्चेचा विषय बनतात. देसी जुगाडचा असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

 

आजकाल एका व्यक्तीनेही अशीच अप्रतिम युक्ती तयार केली आहे. ज्याने सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे. ज्यामध्ये मजुरांनी लावलेल्या देसी खुरापत्ती जुगाडचा असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप पसंत केला जात आहे, चला तर मग आम्ही तुम्हाला त्याची माहिती देऊ.

 

■ जबरदस्त देसी जुगाड करत मजूर भिडले

जुगाड बद्दल बोलायचे झाले तर, भारत जुगाडच्या बाबतीत अव्वल आहे. अनेक वेळा काही लोक जुगाड वापरून त्यांचे काम देशी पद्धतीने करतात आणि लोक फक्त बघत राहतात. जुगाड हे तंत्रज्ञानाच्या साहाय्याने कुठेही आणि केव्हाही झटपट अशक्य कामे पूर्ण करण्यासाठी प्रसिद्ध आहे.

 

देशी जुगाड व्हिडिओ पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

सध्या असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये काही कामगार तिगडम जुगाडचा वापर करून सिमेंटचे पत्रे पहिल्या मजल्यावर नेत आहेत. हे पाहून मोठमोठ्या शास्त्रज्ञांचेही भान सुटले. तर आम्हाला याबद्दल माहिती द्या.

 

■ छतावर सिमेंटचे पत्रे पोहोचवण्यासाठी मजूर जुगाडचा वापर करत

सिमेंटचे पत्रे पहिल्या मजल्यावर नेण्यासाठी कामगार कसे जुगाड वापरत आहेत हे तुम्ही सर्वांनी या व्हिडिओमध्ये पाहिले असेल, ज्यामध्ये काही कामगारांनी मिळून असा जुगाड तयार केला आहे. पहिल्या मजल्यावर सिमेंटचे पत्रे पोहोचवण्याचे काम अनेक जण एकत्र येत आहेत.

 

देशी जुगाड व्हिडिओ पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा

 

नीट पाहिल्यास एका व्यक्तीने सिमेंटचा पत्रा दोरीने बांधून बांबूच्या साहाय्याने वर उचलल्याचे लक्षात येईल. तथापि, दोन मुले त्याला उचलण्यासाठी दोरी ओढत वळसा घेतात आणि वर उभे असलेले दोन लोक त्याला पकडतात. काही वेळातच दोरी आणि बांबूच्या सहाय्याने सिमेंटचा पत्रा वर पोहोचतो.

 

हे पण वाचा : RBI ने या बँकेचा परवाना रद्द केल्याने या बँकेत खाते असलेल्यांना ५ लाख रुपये मिळणार !

 

 

Leave a Comment