Gold Price Today | खुशखबर रक्षाबंधनाच्या मुहूर्तावर सोन्याच्या दरात मोठी घसरण 10 ग्रॅम सोन्याचा नवीन दर येथे जाणून घ्या ?

 

 

Gold Price Today : रक्षाबंधनापूर्वी सराफा बाजारात ग्राहकांची मोठी गर्दी असते. रक्षापर्वनिमित्त बहिणींसाठी मोठमोठी भेटवस्तू खरेदी करण्यासाठी भाऊ बाहेर पडतात. काही जण बहिणीसाठी साखळी खरेदी करत आहेत, तर अनेकजण सोन्याच्या अंगठीचा व्यापार करत आहेत. दुसरीकडे, जर तुम्ही तुमच्या बहिणीला सोन्याचे उत्पादन गिफ्ट करण्याचा विचार करत असाल तर आजच बाजारात पोहोचा.

 

👉👉शहरानुसार सोन्याचा दर पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा👈👈

 

सध्या सोन्याच्या दरात मोठी घसरण होत आहे. जर तुम्ही सोने खरेदी करण्याची संधी गमावली तर तुम्हाला पश्चात्ताप करावा लागेल, कारण अशा संधी पुन्हा पुन्हा येत नाहीत. तज्ज्ञांच्या मते, जर तुम्ही लवकर सोने खरेदी केले नाही, तर तुम्हाला पश्चात्ताप करावा लागेल, कारण येत्या काही दिवसांत दर मोठ्या प्रमाणात वाढू शकतात.

 

हे पण वाचा :पोलीस भरती 2023 मधील सर्व जिल्ह्यांना वेटिंग लिस्ट मध्ये असणाऱ्या 5000 मुलांना MSF मध्ये निवड, आपले नाव येथे चेक करा !

 

मंगळवारी, व्यावसायिक आठवड्याच्या दुसऱ्या दिवशी, देशभरात २४ कॅरेट सोन्याची किंमत ५८,६७० रुपये, तर २२ कॅरेट सोन्याची किंमत ५३,७४० रुपये प्रति दहा ग्रॅम नोंदवली गेली, पुढे आणखी सविस्तर वाचा…

 

मोठी बातमी : कर्जदारासाठी RBI बँकेने केले नवीन नियम जाहीर ! काय आहेत नवीन मार्गदर्शक तत्वे ते पहा.

 

 

 

 

Leave a Comment